Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman naumwa na mawazo,nateseka nfanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Madawa Bety, Oct 12, 2011.

  1. M

    Madawa Bety New Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mwaka3 sasa tangu nianze uhusiano na huyu kaka,kiuwezo tunatofautina sana but sikujali hilo nami nmejitahidi sana kumpa penzi langu,nimejitahidi kumtunza na nimekuwa nikimvumilia sana nami aniridhishe,anipe penzi na matunzo yale anayostahili kupata mwanamke but sipait,nikimweleza ananiambia nivumilie atabadilika but mpaka sasa sioni mabadiliko yoyote,namweleza basi kama huwezi kuleta mabadiliko katika penzi letu basi jtahidi hata wewe mwenyewe kushughulika.

    Kwasababu somtimes anaishiwa kabisa inabidi nimsaidie but mimi ninavyoamini mapenzi ni kusaidiana,kuonyesha ushirikiano ili wote mfurahi,hakuna lolote analoweza kunipa zaid ya penzi kitandani na muda wote nashrikiana nae tu ili nimfurahishe but mie sina amani wala furaha,kuna wakait nilikuwa nikikaa namwaza yeye tu,namuota yeye tu but now nimechoka maana sina amani wala furaha maana mimi na weakness moja napenda kubembelezwa napenda ile attention toka kwa mwanamme but hata hayo hakuna, I feel i need to move on or nitulize nafsi na akili yangu ili nipate kusoma maana niko mwaka wa mwisho wa masomo chuo but nilipojaribu kumweleza mwenzangu ame-react na ku-complain nimpe nafasi nyingne atabadilika but mi nimemweleza feelings zangu kwake zmeisha naamini mambo yatakuwa yaleyale nami nmeboreka.

    But nilipomueleza yote haya darasani haendi,vpind haudhurii,hanafuraha kama kachanganyikiwa,he says he cant do without me,analia kabisa anataka nimpe chance nyingne hata kwahuruma tu angalau amalize masomo but mimi sitaki kupretend namjali wakati nimechoka naona kama na muumiza nami najiumiza nakujipa mawazo,still sina furaha yaan ndo hivi hebu nipeni mwangaza nifanye nini?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,086
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    fuata moyo wako unavyotaka
     
  3. G

    GreyPs Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I thnk u need 2 sit dwn and av sam 9c desitn aprt 4m extrnl forcs!
     
  4. M

    Magoo JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ok .. uko chuo? chuo gani? unasema mnatofautiana kiuwezo tayari ww ni mfanyakazi ama pesa za wazazi/boom ndilo mnalotumia? mara zote mapenzi hayaendi sawa hasa pale mmoja anapojali kupita kiasi mapenzi yapo tu siku zote na hufurahisha pale ambapo kila mmoja anafanya wajibu wake ktk uhusiano tofauti na hapo unasonga mbele na kuangalia mambo mengine kuweka mkazo zaidi katika masomo
     
  5. s

    shalis JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikwambie.....:" wewe unampenda huyo kijana ila tatizo tu hana pesa hata ya kukusaidia hata nguo ya ndani coz najua your not demanding of expensive things from him, ni vile tu vya kukufanya ujisikie na wewe unapendwa, sasa basi hao watu wapo na ndio wanaoitwa masharo..huyo mwanaume siokuwa hajua nin yampasa yeye afanye ila anapenda mtelemko ..na huko kujiliza kisikustue eti ukadhani ana mapenzi hapana analilia pesa na huduma ulizokuwa uanmsaidia do you think ukiendeleza mgomo hatapata mpenzi mwingine?usikubali kuendelea naye muache kama mpenzi hana msaada wowote kwako mwambie its over, kwa nn utunze nguo iliyokuruka ndani ?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    songa mbele wewe, kama mshaongea mara kadhaa hajabadilika unafikiri atabadilika mkioana?
     
  7. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hyo anajidai haendi clas hana raha ni bomu lake la mwisho akijua ukimuona yuko ktk hali hyo utamsamehe muendelee. Tegua mtego huo cuz ukijidai unamuonea huruma basi waweza kufeli mwishoni cuz m2 asietoa ushirikiano ktk mapenzi ni kumwaga tu maana mizani haibalans. Kata mawasiliano nae, fata mambo yako then km kweli akikukosa atakufa...let hm die cuz hana shukrani. He is a golddigger na ukifatilia sana utakuta ako na manzi mwingne ambae ndie anakula kile unachokitoa/ kukosa as ur his little atm. Mapenzi tena ya upande mmoja ni km kautumwa flani hv. Mwache! Kimbia! Okoa muda wako! Okoa GPA yako! Na tambua wanaume wanaojua kuprovide hvyo vi2 uvipendavyo wapo tena wengii....jipe tu muda utampata!
     
  8. INNOVATOR

    INNOVATOR Content Manager Staff Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu unayetumia mobile nafikiri ungeaandika post yako ikaeleweka zaidi kuliko kuweka hizo initials ambazo ziko kwenye blue color
     
  9. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    rasilimali pesa hana,simlaumu. .lakini hata kushow some love?. .he gat be kidin,mpe take a bow,take back ua love atatokea anaekujali na utakua na raha ya maisha. .kulia ni maigizo hata kanumba haitaji kuweka kitunguu machoni umwone analia lol!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,256
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    hivi hawa .com huku jamvini mbona wanatuchanganya, sasa hapa kaandika nini.
     
  11. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    fuata moyo bibie
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    it has come to my attention that at the end of the day 'a man with power' is what a woman needs. Anything else its a calamity to some and unfulfilled emotions to others.
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Yaani hivi viherufi havieleweki kabisaa,hata kama unapost via mobile lakn jaribu kuwa makini,...maake hata hatujui unamaanisha nini?...anyway ni jana tu umejiunga_ukikua utabadilika kitabia
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    yeah man!........
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shoga huyu kaka amejisahau sana au anaona wewe ndio ATM yake? pesa hana basi hata mapenzi? umejitahidi sana kumuonyesha na kumkubali alivyo lakini sasa ameliwa raha,hata kama pesa hana sidhani kama anashindwa kukufanya ukajisikia speacial,ss mwache alie mpaka agaregare chini
    asukupoteze mda alopoteza unatosha apeleke masha yake mbele asipokuja darasani atajiju,asikushughulishe....
     
  16. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa2 wahivyo dadaangu wapo hiyo tabia si kwamba atabadilika ndo yake milele
    hata akiwa na kazi matunzo hutayaona kwa sbb ya mkono wa birika
    hivi unashindwa kumuonyesha upendo mwenzio kwa kisingizio cha kipato
    upendo nao unahitaji kipato
    siajabu anajishaua tu kulialia il umuonee huruma,love na ww hana
    kaza mwendo bi dada mambo mbele kwa mbele
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    2 si dwn...Ni To seat down and//av sam 9c desitn....yani have some nice destination apart from external force!!Ndo nilivyo muelewa lakini sijui hii si lugha yangu!!


    Nadhani hata wewe ulimuelewa hivyo lakini ajitahidi hapa umri umepishana aache mambo ya facebook hapa ni JamiiForums
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pole mwaya.
     
  19. NDIMU

    NDIMU Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana shosti kama ushampa muda abadilike na yy bado yupo hivyo hivyo hebu achana nae fanya mambo yako piga moyo konde na utamsahau tu na mungu atakujalia utampata wa ukweli mwenye mapenz ya dhat na anayejua kujali na kujua umuhim wa mwanamke.
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaa ufikiri na upate jibu la swali hili - anakupenda? Ukipata hilo na wewe jiulize - unampenda? Baada ya hapo usikilize moyo wako utakuwa unakuambia nini
     
Loading...