Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman natafuta nyumba ya kupanga maeneo ya kimara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dadio, Mar 17, 2012.

  1. D

    Dadio JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Natafuta nyumba ya kupanga maeneo ya kmara, iwe room 2 na sebule, iwe self. Iszd lak moja kwa mwezi. Kaz kwenu wana jf.
     
Loading...