Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman natafuta field mwenzenu...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Neyjerry, Jul 17, 2012.

  1. N

    Neyjerry Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    2Saidiane jaman kwa wale ambao maofic yao wanapokea watu wa field, mana binafc nimeangaika mpka.., na likizo ndo inaisha ivyo..
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa dogo hujasema unasoma nini?wapi? level gani? n.k
    utasaidiwaje sasa hata kama kun watu wenye uwezo hapa!
     
  3. N

    Neyjerry Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    dah eti dogo!!, aya bwana.... Ndo nimemaliza 2nd year, nasoma bachelor of commerce in accounting.. Hope nimejieleza vya kutosha mkubwa
     
  4. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo jiajiri mwenyewe mbona mnapenda sana mteremko
     
  5. N

    Neyjerry Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    we umejiajiri? Kma ndio niajiri apo ulipojiaril wewe
     
  6. R

    RockyII Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kma waweza chukua izo barua zko tuma mikoan kwny makampun tofaut achana na dar es salaam...
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mbona husemi unasoma wapi?
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tatizo vijana wengine wa field mnakuja maofisini na masuruali yanawaporomoka ndio maana sehemu nyingine wanaona wasichukue tu.
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu Maundumula huoni hata kiswahili alichoandika?? upuuzi mtupu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nakumbuka sisi wakati tunasoma chuo, mambo ya field yalikuwa yanafanywa na utawala sie ni kuripoti tuu! coz sidhani kama now mtu unaweza kwenda bungeni eti kuomba kufanya field, ila mimi nilifanya zote mbili pale! hongera sana kwa uongozi mzuri wa chuo chetu during that time naona siku hizi mambo yamebadilika mpaka mnajitafutia
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Jaribu kupiga simu hii 0788457650 umuulizie Chief Accountant
     
  12. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lakin inavyoonekana mtoa mada si mvulana ni msichana,jaribu kubalance gender au usizungumzie kabisa kama huna uhakika na u he or u she wake.
     
  13. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwenzako hajamaliza yule anatafuta mahali pa kufanyia field wewe unamwambia ajiajiri, lol!
     
  14. N

    Neyjerry Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    nataman sana ku2ma mikoani ila ndugu zangu weng wapo vijijin, so nitakosa pakukaa, mbaya zaidi bodi ya mikopo hainitambui kwa lolote, ndo mana napenda nifanye apa apa dar
     
  15. N

    Neyjerry Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    cdhani kama nimeandika upuuzi mkubwa, may b wewe ndo umeelewa kipuuz...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. N

    Neyjerry Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    cdhani kama nimeandika upuuzi mkubwa, may b wewe ndo umeelewa kipuuz...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tatizo lenu mnataka mkiwa field mlipwe ......na wengi wenu mnataka Dar tu....na kama likizo inaisha basi malizia likizo urudi chuo
     
  18. N

    Neyjerry Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    asante, ntamtafuta
     
  19. Imany John

    Imany John Verified User

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Jikaze wewe mbona mimi bodi hainitambui,na niwiki yangu ya 7 katika field.Na nipo mkoa ambao ndugu zangu hawapo kabisa(siyo hawapo karibu) na natarajia wiki ijayo nimalize.

    Wacha kulalamika,na silipwi hata senti,The way unavolialia shida hata ukipewa kazi watatumia madhaifu yako.

    Kwanza inaonekana hujazoea shida,endelea kutafuta field za karibu na ndugu zako. Hao ndugu kama wanakupenda hawajui kuna MPESA?TGOPESA?
    Ushaniuzi kwanza,unataka useme wewe ndo wakwanza kusoma?
     
  20. N

    Neyjerry Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    sijasema lazima wanilipe mkubwa, nje ya dar cwez kutokana na izo sababu, ni heri nifanye dar coz ma family iko apa, tofaut na nikiwa mbalh, hv sielewek labda
     
Loading...