Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jaman naomba msaada namna ya kufika kilelen mimi na mwenzangu ili tufurahi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Money Stunna, Oct 30, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    uwa naona wazungu vijana kwa wazee wakiweza kupanda mlima kilimanjaro adi kufika kilelen,mimi na rafik yangu tumejaribu sana kupanda mlima kilimanjaro ili tufike kilelen kupitia mlango wa marangu,lakin tumechemsha atujaweza kufika kilelen na si kwamba sababu ya baridi kwa sababu naishi nchi zenye snow,ila sijui sababu.
    kinachoniuma uwa naona wazee wa kizungu wanafika adi kilelen mwa mlima kilimanjaro lakin mimi siwezi.
    naomba mnisaidie mbinu za kuweza kufika kilelen mwa mlima kilimanjaro mimi na rafik yangu ili tuweze timiza ndoto yetu,
    asanteni
     
  2. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Puzzle...!!! Mia
     
  3. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Panden ungo usafir salama na uhakika.....
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    umefikia umri wa kufanya mapenzi?
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,138
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    mh watu8 hebu nisaidie hapa mtoa mada ni she ni he ?manake anaposema yeye na rafiki yake sijaelewa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Nani kakufanganya? Marubani wenyewe wanarogana kila siku ndo maana ndege nyingi siku hizi zinaanguka
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mmh kwa jinsi anavyouliza kwa unyonge nahisi atakuwa ni ME...ila vilevile napatwa na wazo jingine kuwa pengine tukawa tunadeal na lesbians au gays hapa
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,138
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    heri mimi sijasema!
     
  9. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nyie vip!!! mimi nazungumzia mlima kilimanjaro nyie mnamawazo gani mnayofikiria,mimi niko wazi naulizia kupanda mlima kilimanjaro,mlima mrefu kuliko yote Africa,nipen mbinu nipande adi kilele mwa mlima,msifikirie vitu vyenu
     
  10. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kufika kileleni.... dah imekaa kimafumbo mno! Kwani kuna shida gani kufunguka??? Au kuna katoto humu JF?
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,138
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    shida ni kwamba hatuelewi kitu hapa!huyo rafiki yako mnashare habari zenu za ndani na wahusika wenu au ?tueleweshe hapo bana!hii ''mimi na rafiki yangu tuweze kufika kileleni'' unamaanisha nini?
     
  12. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,252
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    mbona umeleta kwenye jukwaa la mapenzi? Mbulula mkuwa wewe
     
  13. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,989
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    hamna mbinu.ni uwezo wa mapafu yako tu na hilo ni suala la maumbile.na pale ukilazimishia utashangaa tu unawaona akina mkwawa na mirambo
     
  14. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    pengine ilo kosa nimefanya,ningepeleka jukwa gani mkuu,asante kwa kugundua ilo kosa
     
  15. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Hata mimi wasiwasi wangu ndo huo! Mambo ya pwani hayo! Jamaa huyo, achana naye!
     
  16. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    lakin lazima kuna mbinu pengine nakuwa nimeshiba sana kabla ya kupanda mlima,je kuhusu kunywa maji inatakiwa unywe kwa kiwango gani kabla ya kuanza kupanda
     
  17. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mimi nimepanda mlima knjaro mpaka kileleni at the age of 19yrs mazoezi ni muhimu na dhamira yakutekeleza fata maelekezo ya maguide wako then its so simple u know
     
  18. piper

    piper JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha, bora uwaeleze bana maana wao wamekazania kuwa mnataka kupiga mambo.
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kati ya waliochangia na mleta uzi unadhani nani ana makosa, ukiwa MMU na ukaongelea habari ya kupanda mlima ni tofauti na ukiwa Hoja na Habari Mchanganyiko....
    Huku kupanda mlima ni kauli inayostahaisha "uwezo wa mwanamke au mwanaume kufika mshindo"
     
  20. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    asante kwa ushauri wako mkuu,pamoja
     
Loading...