Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jaman na mimi mgen

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mkwega, May 13, 2011.

  1. m

    mkwega Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    japo ni mgeni lakini sina kamba mguuni,hv kila mtanzania lazima afike dar es salaam'
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu sana ndugu ila tahadhani humu ndani kuna Mapapa na Manyangumi :biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    karib sana, ukiishiwa na hela ya cafe usisite kunijulisha. Mimi ndio waziri wa feza wa JF. ubarikiwe. huyo hapo juu anaitwa Maria mwanawe Roza, akinuna yeye basi server za JF zinagoma kufunguka.
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, karibu kiti.

    Jina lako limefafanana na Msekwa, una uhusiano wowote na huyu mtu?(utani tu mkuu) karibu jamvini.

    Nini kimekuvutia jamvini?
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahahha Klorokwini wewe mbona huji maeneo nakauka mwenzio :dance::dance::dance:
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  7. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    karibu ndugu
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  9. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    karibia
     
Loading...