Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman msaada tafadhali

Discussion in 'JF Doctor' started by Maiga, Oct 19, 2012.

  1. M

    Maiga Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mdogo wangu sikio linamuuma,anadai akitafuna kitu anapata maumivu. anahis kuna kitu kinatembea. na kwa kweli anahiis maumivu mpaka analia. jana usikhakulala kabisa, nimemnunulia dawa ya drop kama huduma ya kwanza lakin anadai bado anaumia. naomben msaada wenu ,wakubwa nawasilisha.
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah pole sana
    hiyo dawa sio sahihi kuitumia bila ushauri wa daktari,,,,,inaweza kwenda kuongeza au tatizo au kuzua tatizo jingine

    nakumbuka nikiwa std six niliwahi kuumwa sikio nikawa nalia kama mtoto alipita babu mmoja akanipa kopo ananiambia kakojoe mkojo humu nikakoko huku nalia akamwambia mdogo wangu aumwage abakishe tone kisha umwekee mwenzio sikioni. akaniwekea ndani ya dk2 nilipona hadi leo sijawahi umwa sikio
     
  3. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Pole sana kwa dogo.
    Kuna dawa huwa inaidia sana ni mafuka ya kuku,Kama unaweza pata kuku ukamchinja kuku mwenye afya i mean mnene ndo huwa na mafuta.After kumchinja toa mafuta mafuta yeyusha then yawe ya vuguvugu mwekee dogo kwenye sikio linalouma ama yote atapona mara moja na halitorudia kwa the same chanzo.kama utaweza ni njia nzuri japo pia waweza kwenda hospitali.
     
  4. M

    Maiga Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    So unashaur na yeye afanye hvo!.mi kwa haraka nilijua ni vidonda, !ndo maana nikamchukulia ile drop.
     
  5. M

    Maiga Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mwenye kujua chaanzo nin anisaidie, pi naendelea kupata mawazo ya nin kifanyke
     
  6. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu.
    Binafsi siwezi kucoment kwenye dawa za kienyeji,ila nachowezasema ni kwamba dawa nyingi za matone sio salama kwa sikio la namna hiyo.Kuna tatizo linaitwa Acute Otitis Media inawezeka ndilo mdogo wako analo.

    Bahati mbaya hujasema mdogo wako ana umri gani na ameanza lini kuumwa.Pengine ungetuambia hayo ili tuone jinsi ganitutakusaidia. Ila nina wasiwasi na uwezo wa kitabibu wa huyo aliyewauzia hiyo dawa. Nadhani alitakiwa kwenda mbali zaidi ya hapo.

    Kama una dawa yoyote ya maumivu hapo ndani mpatie badala ya hiyo ya matone.
     
  7. M

    Maiga Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ana miaka 22.na kaanza jana jioni
     
  8. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama uko karibu na duka la dawa mnunulie Ciprofloxacin 1x2 kwa siku tano na Diclofenac 1x3 kwa siku tatu. Naamini zitamsaidia.
     
  9. M

    Maiga Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Poa mkuu,
     
  10. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sawa ndugu,ila usisahau feedback.
     
  11. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri zaidi ungepata kuku wa kienyeji.
     
  12. Mgariga

    Mgariga Senior Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hii ni kweli kabisa, juma lililopita niliumwa sikio la kulia nkanunua ear/eye drops haikufanya kazi
    nikaambiwa nitafute mafuta ya kuku.....nakuambia matone mawili niliweka usiku mpaka asubuhi nilipona 90%. Nikaweka mara ya pili asubuhi likapona kabisaaa baada ya masaa
    matano. Huwezi amini mafuta ya kuku ni dawa ya ajabu.

    Ukishayaweka ulale upande ili yasitoke. Uwekwe na mtu
    ukiwa umelala
     
  13. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kama mkuu ametuelewa nadhani atamsaidia mdogo wetu.
     
  14. M

    Maiga Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    leo kdogo kapata ucngzi ,thanks sana waungwana, nimefata mawazo yenu na leo tunaenda hosptali.
     
Loading...