Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman Lulu ana mambo!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwita25, Oct 17, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yule msanii wa filamu nchini mwenye sifa ya kuanza mapenzi kwenye umri mdogo ametangaza rasmi kusafiri kwenda majuu kumfuata Justin Bieber.

    Lulu ametangaza nia yake hiyo leo wakati akihojiwa katika kipindi cha Leo Tena ya Clouds katika kipengele cha Movie Leo. Nyota huyo amesema kwa sasa anachangisha michango ya nauli ili aweze kufanikisha ndoto yake hiyo ya muda mrefu sana.

    Lulu ameweka wazi kuwa anampenda Bieber kiushabiki wa muziki wake lakini pia hatakuwa na kinyongo endapo dogo huyo ataomba mavituz siku watakayokutana.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sifa za kijinga hizo zinamsumbua huyu mtoto wa kwa kopa..
     
  3. j

    joyce wande Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti lulu anataka kuchangisha pesa ili aweze kwenda UK kumwona Justin Bieber coz anampenda sana na hata ikitokea justin akamtaka kmapenz yupo tyr kwel huyu mtoto ndoto zake noumaaaaaaaaa.
     
  4. n

    ngararumo Senior Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio kosa lake akikua ataaacha......
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mwambieni wako zaidi ya milioni 20 kama yeye....
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya kunzisha madarasa ya jinsi ya kuishi ukiwa maarufu, biula kujali ukubwa wa umaarufu wako..........
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyu mtoto anahitaji zaidi ya ushauri...aibu kwa kweli
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Sio kosa lake...malezi yanachangia.
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mwambie hana haja ya kuchangisha fedha. Anitafute nitamlipia gharama zote kuanzia usafiri, hoteli, shopping, kiingilio kwa huyo Bieber na mazagazaga yote! Mtoot mzuri kama yule hatakiwi kupata shida atii!!
     
  10. facebook

    facebook Senior Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siyo mtoto..,ni mdada! Anaabisha wadada wooote!
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Fataki..............
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ninyi mkisema wa nini wenzenu tunajiuliza tutampata lini....!!
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Kile ni kitoto jamani...... Utoto/ukubwa ni umri na si udogo/ukubwa wa sehemu yoyote ya mwili wake
     
  14. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uroho mwingine bana sasa wewe kwa akili yako unafikiri kuna "K" pale?pale kuna kibuyu tu tena cha kijiji.
     
  15. j

    joyce wande Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kawamaliza wa bongo so anahamia huko jaman n v2ko
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo ana mvuto sana yule mtoto. Mimi binafsi huwa namkubali sana hasa kiuno chake. Misanii mingine ya filamu mizee hadi makeups zinadunda. Mtu kama Aunt Ezekiel naona amemaliza midume yote ya mjini.
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Pale kuna korongo tu la kupitishia maji taka....................
     
  18. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi baba yake yupo hai kweli
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mtasema yote kwa kuwa tu mtoto wa watu ni mzuri halafu ni maarufu. Mademu wangapi wa mitaani nao ni majamvi ya wageni lakini hamwajui kwa kuwa wao si maarufu? Na kila siku mnawasalandia bila kujua!

    She is above 18 kwa hiyo si mtoto tena!
     
  20. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata waandishi wa habari inabidi waangalie ni mu wa aina gani wanamfanyia interview!
     
Loading...