Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman, jaman, jaman jf mambo??

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Logo, Apr 20, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naingia kwa furaha, ukumbini nakaribia.
    Nimechungulia kwa karaha, nikiwa nje nilikaribia.
    Sikuweza kula raha, nilipotaka kukoment sikuruhusiwa.
    Lakini leo naingia, chochote naweza kuandika!

    Kuna matatizo yalitokea, ofisini kwetu kuzozana.
    Mwenzetu alifumaniwa, akifungua jamvi la JF.
    Makamba alitupa, bila huruma kumwachisha ajira.
    Iliniuma sana, ila leo nimeamua kuingia mwenyewe!

    Nafurahia kitu kimoja, busara na hekima za JF.
    Watu wenye uwezo wa kufikiri, na kujadili hoja mbalimbali.
    Ukiwa na hasira utacheka, hasa ukiingia jukwaa na Jokes,
    JF ni msaada hata kwa watafuta ajira!

    Chamwisho wapendwa, naombeni mnipokee.
    Nimo ndani ya nyumba, mengi nitayaeleza.
    Vigogo wote wa serikali, hapa ndio kwao.
    Nashukru kwa maana, wote wanaafahamu.
    Mnipokeeeeeeeee Logoooooooooooooooooo naingiaaaaaaaaaaaaa.
     
  2. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    karibia, mhh hiyo staili ya kimalenga!!!
     
  3. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usijali mkuu tumezoea ngoma za ukae!
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Habari gani logo, utokako hawajambo?
    karibu kwa vigogo, walo njiani piga kumbo.
    Umeingia kwa mikogo, JF kuna mambo,
    Jamani logo karibu, jamvini tujimwage.

    Ulikuwa mla chabo, chondechonde ni hatari,
    Karaha kwenye tobo, kwa raha jivinjari,
    Masaki hata mabibo, Jamii Forum inasitiri,
    Logo nakutakia heri, umjue mode invisibo.

    Nakukaribisha jamvini, majukwaa tembelea,
    Maria Roza yu majonzini, El-toro hajamgea,
    Lile kufuli la chumbani, Pakajimmy kalichomelea,
    Invisibo lete funguo, Logo atinge chumbani.
     
  5. m

    mukwano Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona Logo unakuja kiujanja ujanja,KIMTINDO WA UGANI UGANI. Karibuni hapa JF, lakini usiwe na jazba hapa utajifunza mengi na kufaidi mengi pia!!!!!!!!! KARIBU!!!
     
  6. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana, kwa kusasambua,
    Mwenyewe nimefurahu sana, nashukru kwa ukaribisho wewe ubarikiwe
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbona Logo unakuja kiujanja ujanja,KIMTINDO WA UGHANI UGHANI. Karibuni hapa JF, lakini usiwe na jazba hapa utajifunza mengi na kufaidi mengi pia!!!!!!!!! KARIBU!!!
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu Logo.
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mukwano = ?Mtumishi Wetu
     
  10. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ujanja sio janga, kama unaujanja
    Usije vuta ganja, ukadai ni mjanja.
    Utakuwa mjinga, kama alivyo gamba,
    Amejivua ujinga, upumbavu ameusajiri!
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Welcome broda
     
  12. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siri imefichuka, Mkwano=mtumishi wetu.
    Kafungua mbili, zimsaidie ujanja!
    Nampa pole, kwani ajari kaikwaa.
    Itabidi asitishe moja, wiki chache tusahau.
     
  13. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nguli Jabali asante, tena nashukru.
    Broda jina kali, ingawa lina nikera!
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mwanazuoni Logo.
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Polepole ndio mwendo, logo punguza munkari,
    Usijasingiziwa vya magendo, hali hukuwa wa shari,
    Jamvini paki hasira kando, kuna watu wapenda mi-zari.
    Mwisho enjoy JF, home of great thinkers!
     
  16. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante Sigma!
     
  17. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ta- ta-ta-ta-ta- beat hii baba!
     
  18. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kivipi mkuu?
     
  20. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jf home of great thinker, logo hapa ndiyo umefika,
    majungu no ukweli uhakika,
    welcome logo
     
Loading...