Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman imekaaje hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Coletha, Mar 25, 2011.

  1. C

    Coletha Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Natumai mko shwari, ni ivi jaman! Kuna dada hapa anahitaj msaada wa mawazo, ni ivi:- huyu mdada ameolewa 2yrs ago, toka aolewe wazaz wa mume wakawa wakiulizia mbona hapat mimba? yan wakawa wanawapa presha sana wana ndoa hawa, Mungu si coletha mdada akapata mimba na kujifungua this february, Tatizo linakuja jamaa amekuwa mnyanyasaji tena wa wazi wazi mpaka japo haihusu inauma sana. Imagine wakipishana kidogo kama kawaida ya ndoa zingine jamaa anapaza saut na kumpaka mkewe vibaya, yan anafkia mpaka kutaja cost za hospt alikompeleka kujifungua . Sasa dada wa watu ameish kwa gubu mpaka sasa amezalisha high blood pressure mana amekuja gundua jamaa ana 2kids kila mmoja na mama yake na jamaa kawatelekeza ndo akavutwa yeye kwa ndoa ya serikalin, natoka ofsin hapa nakuta ametolewa hspt kisa pressure. Anataman kurud kwao akalee mwanae mana ni house wife ,mnamshaurije dada yetu huyu? Nawasilisha
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh!
    Pole kwa mdada.
    Wafikishe kwanza hilo suala kwa wazee.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Huyo mwanaume kazoea kuacha kuoa hajuia huyo. Pole zake
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mjaa asili,haachi asili
     
  5. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    "A calm sea never produces a competent sailor"
    Nafikiri kwa sababu yeye yupo kwenye maisha pamoja na huyo mtu anatakiwa abidilike yeye ili kubadilika kwake kunaweza influence mabadiliko ya mumewe!!Ki ukweli ishu za ndoa ni complicated kiasi fulani na huwezi toa jibu la yes or no ila mara nyingi ushauri hutegemea na mind position ya mshauriwa!!Nafikiri they need to talk,and if they can't resolve now i don't see that marriage ahead of them!!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ohoo maskini mwambie pole sna bora ajirudie zake kwao tuu
     
  7. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    masikini jamani, ndio maana nilisema kuolewa no. mijitu mingine imeenda shule lakini ina bahave kama walevi wa gongo.
     
  8. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atakuwa ana mwanamke mwingine ndio maana kawa hivo ni kawaida yao kuwa wakali wanapopata vya nje avumilie hayo ni mapito tu ya kwenye ndoa
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio ndoa mamii avumilie tu mume atakuwa kapata demu wa nje wakiwapataga wanakuwa kama mbogo. ndio mapito ya ndoa wala asikate tamaa aombe mwenyezi mungu amsimamie yataisha tu
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    I have been waiting for this chance, hata mimi nilishasema kuoa NO! Mungu si Mphamvu leo kaniletea wa kufanana naye. NiPM basi...
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh kirahisi hivi
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    We unashangaa nini sasa? Au kama unaona mazuri niPM wewe!
     
  13. C

    Coletha Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha
     
  14. C

    Coletha Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah!
    bibie ndo kubwa linalompandisha presha hilo akifkiria wenzie waliotangulia anaona na yeye safar imeiva ya kwenda kulea peke yake. Jaman
     
  15. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwao hakufukuzwa arudi tu kwa amani
     
  16. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpe pole huyo mdada kwa yaliyomkuta. Ni vema ukarudi kwa wazazi wako mapema na ujipange kwenda kwa BABU LOLIONDO UKAPATE KIKOMBE ili kutuliza hiyo pressure kabla babu hajasitisha shughuli zake milele.
     
  17. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Suruhisho la ndoa yao ni MUNGU,mdada aingie magotini kwa kumaanisha,hakuna lisilowezekana kwa MUNGU.huyo mume wake atakuwa na pepo au jini linalochukia watoto.awaone viongozi waadilifu wa dini kwa msaada zaidi.
     
Loading...