Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman huu sio wizi kweli?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mbweta, Sep 2, 2011.

  1. m

    mbweta JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimepokea sms inasema.`YOUR CELL NUMBER HAS WON 415000 POUNDS FROM NOKIA-UK PROMO.FOR CLAIMS SEND YOUR DETAILS TO OUR EMAIL; nokiaukcashoff@gmail.com imetumwa kutoka namba+4916096535804. Je kuna m2 mwingne yoyote ambae katumiwa sms hii? Na wanahuakika gan natumia nokia? Jaman mwenye kujua anijuze.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbado ona hiyo mkuu...
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimeletewa hio message na watu wawili... fortunately hawajui kiingereza hivo walitaka watafsiriwe... naamini kabisa wangekua wameelewa wangeingia mkenge maana watu wa vijijini weengi bado hawajasikia utapeli wa hivi...
     
  4. m

    mbweta JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Ok tusubiri labda kuna mdau atakuwa na taarifa
     
  5. m

    mbweta JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Ok nilikuwa nawaza wataniibiaje sasa kama ni wezi? Au watesema ooh kuna transaction cost uchangie ili waweze kukupa.
     
  6. B

    Bucad Senior Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Take care bro! Hao watu huanziaga mbali sana endelea kwanza kuchunguza!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    jamani, THERE IS NO FREE LUNCH!!! kama ni lottery lazma waitangaze na uchangie! sijui nijiunge na utapeli,yaani kuna watu bado wanaamini hizi,kha!
     
  8. m

    mbweta JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    ok poa thanx kwa taadhari.
     
  9. m

    mbweta JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Ukumsikia yule wa airport na dili zake. Infact kila m2 anaibiwa ila tunataka iwe kwa kiwango kidogo kabisa
     
  10. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Achana na hao... ni matapeli na ukizubaa umeliwa. Ukijilengesha tu watakudai gharama za ku-claim, bank account yako na kabla hujastuka utakuta account yako inasoma ZERO balance!! na ukiwafuatia huwapati tena hewani. Hamna cha bure bana.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kaa mbali sana Mkuu
     
  12. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Last year on June my mom got the same msg and she asked me to help on colecting the prize! Niliwaandikia email hawakujibu. Niliwasms hawakujibu mpaka kesho nkajua tapeliz!
     
Loading...