Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman ..hivi ni kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Andrew Jr, Apr 24, 2012.

  1. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kuna mambo ambayo mpaka sasa nashindwa kujua nfanyeje...jaman mliooa au mnaolijua hili nambieni, kuna umuhimu wa kuoa mke uliyemzidi umri?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    HAMNA umuhimu!!
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkeo mtarajiwa ndo anaitwa Glory?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama una akili ya kiume ni sawa, kama ni baby boy usijaribu.

    Afu mnapishana miaka mingapi?
    Mambo ya watu kuwa wanadhani mie mama ako sitaki lol
     
  5. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Cha muhimu ni kuoa mke anaekupenda kwa dhati, umri hauna nafasi kwenye mapenzi
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni muhimu sana tena sana, kuoa mke ambaye umemzidi walau 3 or more years. Ukipata ambaye unamzidi 5-10 yrs ni bora zaidi.

    Kama unahitaji maelezo zaidi tutafutane,

    Babu DC!!
     
  7. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hyo ilikuwa zamani bana babu DC, kinachotakiwa ni upendo na heshima tu
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tangu tunakua, tumejikuta Waafrika wengi tuko kwenye tamaduni ya aina hiyo. Nilikuwa nasoma vitabu vingi vya zamani, vilikuwa vikisimulia kuwa ilikuwa inafikia level ya mtoto wa kike anapozaliwa hapo hapo anakuwa "booked" kuja kuolewa na kijana au mzee fulani!

    Lakini ki ukweli, huu ni kama utamaduni tu wa zamani ambao kimsingi huufanyi kazi kwa nguvu ile ile kwa vijana wa kizazi cha sasa. Ki ushauri, niungane na huyo mchangiaji hapo juu kuwa suala muhimu ni kupendana kwa dhati. Suala la umri lisiwe kikwazo sana ingawa pia unatakiwa kuwa na mipaka ya huo utofauti wa umri.

    Si busara we kijana kuoa/kuolewa na kibabu/kibibi. Kwa mtazamo wangu naona tabia, interest na hulka zinaweza kupishana na hivyo kuleta migogoro isiyo ya lazima.

    Thanks,

    HP
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa heshima yote inayokustahili bigi braza,
    Its undeniable fact kwamba Love is the foundation...Ila kubadilika kwa nyakati bado hakuondoi changamoto za kisaikolijia zinazosababishwa na kutofautiana sana kwa umri kati ya wanandoa..
    So, You also think its a mere coincidence that marriages of these times are not stable in comparison to those before these times?
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo glory ndo amekuzid umri sio?
     
Loading...