Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman hii imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Steven Robert Masatu, Sep 3, 2011.

  1. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    naombeni ushauri kwa hili suala.
    huko facebook nasikia kuna groups za watu tofauti tofauti, na maanisha group within a group.
    ni vikundi vya akina mama na akina baba vijana kwa vijana, wanasaidiana kwa mambo tofaut tofaut katika kutatua matatizo yao pamoja na ushauri.
    sasa these days wife amekuwa busy sana na facebook mpaka imefikia stage mambo muhimu anayopaswa kufanya anamuachia dada wa kazi.
    cha kushangaza ijumaa ananiambia anataka kwenda bagamoyo kuna mkutano na hao rafiki zake wa huko facebook wanakutana, na ni muhimu sana hawezi kukosa.
    kidume bila kinyongo nikatoa ruhusa,leo asubuh mapema kachukua gari langu kaacha lake kaenda bagamoyo na mpaka sasa napost hii thread hajarudi.

    napenda kuuliza hivi kuna nn nyuma ya hivi vikundi vya huko facebook au ni kama humu wanajf tunavyokutana maeneo tofaut tofauti.

    nawasilisha.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mkuu amka naona upo kwenye usingizi fofofo.
     
  3. tama

    tama JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mmmmh nothing just casual mitng lol!!
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    yalaaaaaaaaaa!!!!! aibu tupu hapa!!! mwana ebu washa gari la mke wako na kwenda huko bagamoyo ukamchukuwe huyo wife wako....hapa hakuna jema litakalotokea!!! TENA HARAKA SANAAAAAAAAAAAAAA
     
  5. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    that the best answer they have.
     
  6. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    ebu share experiance ili watu wengine nao waelewe inaweza ikaja kuwatokea na wengine zaid yangu ili wachukue tahadhari kupitia kwangu ambaye ni muathirika tayari.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    mkuu mmi naifaham fesibuku yani had ssa mkeo yupo kibra tiari..................huh
     
  8. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Usha megewa tayar kaka. Mimi hainiingia akilini.
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,463
    Trophy Points: 280
    sitaki sema kama umemegewa kwakuwa facebook yapo makundi ya maana machache lakin kwa watanzania wengi facebook ni kama danguro la kujiuza nakutafta wanawake. mimi ni member and through facebook nshapata wasichana kibao wengne wachumba za watu na wengne hata wake za watu uwa wanafcha kama wameolewa au hata wanaweka waz na still wanatoka nje ya ndoa.
    its better umkalishe chini umpe somo coz fbook ishavunja ndoa na mahusiano ya wengi.
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vikundi gani hivo mbona sijaviona, mkataze facebook ina mambo sana
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    The one samahani kama nitakukwaza but bana post zako kuhusu huyo wife zimevuka mpaka... Hujaonesha Uanaume wako kwake... Ingekua hii ni issue ya kwanza ningesema kua ni kawaida, na kweli ni nzuri yeye kukutana na watu wengine... Sasa naona kaondoka na gari ambalo ulilinunua baada ya kung'ang'ania kwenda na lile la kwanza wakati wa ufyele... Mie nashangaa hata walalama wakati inaonesha dhahiri umemuachia huru saana katika maamuzi ambayo hua hakuhusishi wewe.... Kama umesahau kwa nini nasema hiivo angalia huu uzi wako LINK
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nimesoma link nimekumbuka ile thread duu The One embu simama wima kuwa ngangari kwa huyo mkeo, naona kakupanda hadi kichwani, vikundi gani bana vya facebook, kama mie hata nisingethibutu kusema, labda ningeenda kimyakimya kama kweli kina umuhumu
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Namshangaa saana huyu kaka... He seems to be a good man but weak at heart... Leo nimepata picha i think anampenda saana the wife mpaka basi...
     
  14. d

    drberno Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah,aisee pole sana..vikundi vya maana kwny facebook vinaundwa na waliofahamiana tk zamani tu either skul mates/staff mates etc lkn hawa wa kukutana tu ndani ya facebuk kaka ni umalaya tupu uliokithiri..watu washaibiwa sana wake na waume zao kwa njia hyhy uloelezea humo humo facebook kaka! Pole sana..
     
  15. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka hapo ushatiliwa mkeo hakuna cha vikundi we ukitaka kujua ingia alafu ukute dem upload picha zake atakavyosifiwa na midume baadae number kinachofuata kumegwa na mkeo anaenda bagamoyo mbali ili usiweze kumfuatilia na majiran da pole sana
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu samaki alitakiwa akunjwe angali mbichi sasa keshaakauka...
    Ila kina dada pia muwe na huruma haswa unapopata mr Yes madam maana wengi wenu hujikuta mnamnyanyasa mwanaume kisa upole au uhuru anaokupa... Tatizo la wanaume wa dizaini hii akisema basi hata lije greda huwa hawageuki nyuma.
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Mkirua... kwa jinsi nilivomsoma (thou naweza kua nimekosea) mke wa The one, nikua hamuheshimu kabisa mumewe na wala hajali his welfare kama aweza chukizwa au lah! Hii issue ni cha mtoto compared to the last one, But sasa IMO naona kama wanaelekea kubaya... Na sio wanawake woote huchukulia advantage in a negative way akipata mume ambae ni mpole na anakubali lolote...
     
  18. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mkuu naomba uwe mwangalifu
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Feisi buku!!!! Kazi unayo!!mbona mm vikundi vyangu ni vya umbea na majungu na wala mume wangu hajanikataza!!!! Aaah achana nae bana mpe uhuru afanya mambo yake!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. B

    Bucad Senior Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli face book imewa-mislead wabongo wengi kwani wamejikuta wakiitumia vibaya na halitokuwa jambo la kheri kama bado unafikiria kuwa mkeo yupo salama anza kuchukua hatua angalau hata kwa kuchunguza.
     
Loading...