Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman hebu nitoen ushamba!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Prince edu, Apr 17, 2012.

  1. P

    Prince edu Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jaman jana yamenikuta ya kunikuta nikanyimwa hadi 2nda la kati eti kisa wakati nimenogewa na mashamsham ya maandaliz ya kuingia mchezon si nikatia kidole kwenye 2nda lenyewe WEE!! demu alianza kulia huku akinisukuma ntoke mbele yake,alichukua khanga akajifunga kisha akakaa pembeni huku analia.alilia mda mrèfu sana! HIVI TATIZO NI NINI HAPO?
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    :smash::smash::smash::smash::smash::smash:.................................#$%%^*^&*)_(&^%^$%^_*(^&%%$
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    si ungemuuliza....sasa sisi tutajuaje.....
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    conclusive remark
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ulitakiwa uanzie shule fomu wani, una akili sana.
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    asante mkuu preta...
     
  7. M

    Mambuchi Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo demu ana akili sana. Inaonyesha kuwa anajali. Wewe unataka kumtia kidole bila condom. Vaa condom kidoleni kwanza. Acha janja ya nyani....
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Una umri gani?
     
  9. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....ulitumia dole gani...??
     
  10. G

    GENDAEKA Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati hutakiwi kumbembeleza mwanamke mfano ktk hali iliyokukuta!w vunga akichoka kulia atanyamaza na usiseme samahani,akikasirika asepe!!!
     
  11. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwani hiyo sehemu ya kati kuna sehemu ina chata ya jutia kidole?ninavyojua sehemu hiyo ni maalum na kwa wakati maalum wa kuitumia,na kuitumia kwake unaitumia na vitu vinavyoshabihiana.jamani tujaribu kuheshimu hilo tunda maana watu wanalitumia isivyo,kidole chenyewe kigumu,mwanamke mwenyrwe hajajiandaa unaingiza mavidole,inawezekana umemwumiza na kucha ndefu ulizonazo.
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Lazima ulimuuliza hilo alilokupa ndo jibu!
     
  13. G

    GENDAEKA Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulikata kucha vibaya au ulikuwa una kucha ndefu ukamuumiza
     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaeza ikawa ni kidole ulicho muingiza...
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Labda kaona umemdharau..

    Nijalie umri wake,na kabila lake.. Nitakusaidia zaidi!
     
  16. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika vidole vyako vya mkononi, kila kimoja kina kazi yake, labda wewe umetumia kisicho chake.
     
  17. k

    kabye JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungemununisha puwani ilo DOLE lenye uji-uji, labda Angekubali muendelee kuchakachuwana....mazagazaga.

    Au {............} jaza
     
  18. k

    kabye JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au ukumuiliza utumie DOLE GANI AU Kipilipili ulikikwaluza ndiyomaana akalia au Kishaondolewa iinzi za kale na bibi yake
     
  19. k

    kamanda wa anga Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ungezama chumvini kwanza na jitaidi uwe na ndevu za o na baada ya hapo ungempiga tigo ili ujiexpress yourself!
     
  20. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Lala unono mtoto mzuri eheeeeeeeee!!!!! Ni kutokana na avatar yako na kile ulichochangia hapa, yaani hutaki shida.
     
Loading...