Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jaman dunia imeisha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dokolombwike, Oct 19, 2012.

  1. d

    dokolombwike Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    leo asubuh nikiwa natoka kariakoo c nikapanda daladala na katoto ambacho nahic kina miaka kama kumi na nne hiv.tulikuwa tumekaa siti moja baada ya kufika manzese mtoto kwa uwoga c akaniomba namba ya cm nami kweli nikampa! Sasa jion hii nipo geto c kakapiga! Eti kaka mi nimekupenda ghafla naomba tuwe wapenz! Jaman maomben ushaur nimeathirika kisaikolojia.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ushauri wa kisaikolojia wa kupigiwa simu hatuna. Ukiwekwa jela na kesi ya kubemenda, ama ukiambukizwa miwaya urudi hapa tukushauri how to rest in pieces.
     
  3. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Embu fikiria akao katoto kawe dada ako au mama ako mdogo alafu uje utwambie ni kazinzi na uombe ushauri kwetu Je itakuwaje?
    Ningependa ukaenda kuosha ubongo wako alafu uje kivingine digi digi mkubwa
     
  4. K

    Kironde Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ikimbie zinaa mkuu! Shetwani hujivika vivutio vingi. Tumia busara yako kumuelimisha nini maana ya MAPENZI.
    Ni kweli katika umri huo ana mihemko mingi lakini anahitaji kuongozwa! Kuwa mzazi wa kweli. Just imagine ndo kabinti kako ka kuzaa kana-crush hivyo kwa nyang'au fulani and lina-take advantage!!
     
  5. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mjomba ogope matapeli mjini
     
  6. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mpe ushauri juu ya madhara ya mapenzi ya utotoni. Hakikisha hamkutani ana kwa ana kwani unaweza kushindwa na vishawishi. Kuwa mkubwa ni pamoja na kuwa na uwezo wa kuwaambia wadogo mabaya na mabaya kwa vitendo. Kuwa makini na afya yako, afya ya jamii na mustakabali wa taifa
     
  7. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuuu unatafuta balaaaa
     
  8. BJBM

    BJBM JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 480
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Baada ya mda watu watakushudia upo sehem ambapo juu kuna picha ya Nyerere na picha ya rais huku ukisikia sauti "miaka 30 jela kw kubaka katoto" af ikimaliziwa na NYUNDO ya hakimu mkazi kisutu. "Paaaaaa.....!"
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Nyimamadogookumanga
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    We nawe hukushangaa alipokuomba number unashangaa alivyokupigia simu kukutamkia hayo maneno...au aliingia kwa gia ya nilipie nauli..??
     
  11. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    sasa dunia imeishaje hapo mkuu....ulimpa namba ya simu ya nini? au wew ni mwalimu wa tuition? watch out mkuu,c kila mtu town wakupewa phone number..
     
  12. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    inaonekana ww mwenyewe ni katoto! Mtu mwenye akili ya kiutu uzima hawez kuomba ushauri wa kitoto hvi! Shame on u.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    :spy::shock:
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Malengo yako kumpa namba si ili muwasiliane?..cha ajabu hapo ninini?
    Mimi nahisi kuna maneno maneno ya ajabu ulimrushia ndiyo akapata guts za kuomba namba ya simu!
    Hapo ulipo unalipia ukware wako, na usikute unatuambia sisi wakati tayari ushamnanihiino!
     
  15. Root

    Root JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Hao ni mwili tu wazoefuuuu hao

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  16. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    niliwahi kukutana na kamoja kwenye daladala ya mwananyamala posta, aliomba namba ya simu nikampa, alipiga kusema ana hamu na mimi nikakata simu, na alipokuwa akipiga nilikuwa sipokei tena
     
  17. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Unataka ukasalimiane na hakimu kisutu?........Kimbia mtu wangu, usijaribu kuwa na uhusiano na mwanafunzi inaleta picha mbaya ktk jamii(FATAKI), Miaka 3 si mchezo utakuwa sample. Kimbia ndugu yangu..............
     
  18. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    We ulivyompa namba ulitegemea akupigie simu akuombe notes za biology au?
     
  19. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Badilisha mada kuwa "Wewe umeisha na siyo dunia imeisha"
     
  20. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180

    Wewe unaidharirisha Jf, yani wewe naye ni great thinker. Sasa tubadilike jamani yani wewe ni muharibifu talafu unaleta humu ndani huo ***** wako? Mtoto wa miaka 14 anakusaidia nini, na kuna nini cha muhimu sana mpaka uamue kutushirikisha nasi? Behave man.
     
Loading...