Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jaman doz iendelee? msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Van l, Jun 16, 2012.

  1. V

    Van l Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mdogo wangu ambaye alikuwa anasumbuliwa na tatizo vaginal infection jana alienda hospital na akapewa vdonge vya kuingiza sehem za sir kwa 6 days,tatizo n kwmba leo ameingia period ameniuliza aendelee na doz au akatishe doz mpaka period iishe coz anaofia dawa inaweza isifanye kazi
     
  2. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    LO! Hapa kuna kazi kweli, uwe mkweli hapa inaonyesha ni wewe! Acha kwanza period iishe, ukiendelea haitafanya kazi.
     
  3. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Tatizo humu kila mtu ni Daktari,sasa sijui ushauri utauelewa au vipi?
     
  4. Ndukulusudikucho

    Ndukulusudikucho Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jxt wait chalii hadi iishe,au muulize doctor alekupa dawa #jxt advisin
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    mwambie arud kwa dr.ndo anaejua tatzo lake kwa undan.
     
  6. mfirigisi

    mfirigisi Senior Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Clotrimazole pessaries/vaginal cream insert 1 tablet or apply at night for 6 days, kutokana na uelewa wangu hutumika hata kama mwanamke yuko period ila hairuhusiwi kwa mjamzito,au kama inakuletea mazara unatakiwa kuripoti kwa Dactari wako
     
Loading...