Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman bado sijapata mke!!!!!!!! Niko sirious

Discussion in 'Love Connect' started by mussaar, Sep 3, 2012.

  1. m

    mussaar Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni naitwa mussa wa arusha. narudia tena kenye janvi hili natafuta mchumba ambaye atayekuwa mke wangu. akiwa mikoa hii dar es saalam, arusha, kilimanjaro, singida, manyara na tanga itakuwavizu kwan itakuwa rahisi kuonana

    sifa zangu ni: nina miaka29, ni mwajiriwa serikalini, muislam, elimu ya chuo kikuu, si mfupi ni mrefu wa wastani, ni maji ya kunde, ni mchapakazi

    sifa za mwanamke: miaka18-27, elimu kuanzia form four na kuendelea, awe mzur wa kuvutia, awe muislsm au mkristo,awe anafanya kazi au biashara, awe na umbo linalovutia, awe na maadil


    kwa aliye tayari ani PM au email yangu ni mussaomary989@yahoo.com email na msg zote zitajibiwa kwa wakati
     
Loading...