Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaani nchi yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibenya, Nov 26, 2010.

  1. k

    kibenya JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eti 6 kapewa uwaziri wa eac ili adili na mambo ya nje zaidi akigusa tu ya ndani wamwambie shughulikia ya eac sasa kwa kuwaumbua hao awalipe wazee wastaafu wa eac tuone watamweka wapi udiwani au ukuu wa mkoa
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama anao uwezo, wa kuwalipa wazee wa EAC kama sikosei hii ni kesi ya Wazee Vs Serikali pesa zao zilikuja zamani kabla ya vita vya Uganda wenzao wa Kenya na Uganda walipewa, wa hapa Tanzania hawakupewa
     
Loading...