Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaaani msaada nimechoka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by DAVIES, Mar 13, 2012.

  1. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni hii motorola Droid pro XT610 ilikuwa inatumika USA tatizo ku unlock nionesheni mtaalam wa ku unlock simu hiyo na pia gharama ya ku unlock hebu mnisaidie niweze kuitumia kama unajua mtaalam nielekeze nipo dsm ndio
     
Loading...