Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa Zangu Wa Kule Tabora Hapa Vipi!?

Discussion in 'Entertainment' started by X-PASTER, Apr 22, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Apr 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Untitled.jpg [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
    Last edited: Apr 22, 2009
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ohhhh,
    Hizi habari inabidi uandike mapema kuwa zinatisha. Hata hivyo, Tabora si wacheza na majoka. Sisi Wadakama(Wanyamwezi) ni waoga sana wa majoka. Nafikiri waulize wajukuu wa Mwana Malundi yaani jamaa wa Sukuma land aka Wasukuma (Wanyamwezi wa Kaskazini).
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Apr 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Shukrani mkuu nadhani wamekusikia... may be watajibu mapigo... lol!
     
Loading...