Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamaa yangu wa karibu aliyesoma udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kingxvi, Sep 2, 2012.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa tulijuana kipindi tupo A-level pale tabora boys kwa sababu wote tulikuwa vichwa sana darasani,matokeo ya form six wote tulipata division one ya point 3 na tulipata scholarship za kuja Germany ila jamaa akasema yeye anakomaa udsm.matokeo yake leo nimekutana naye analalama anadai bora hata asingesoma kwani amemaliza na g.p.a mbovu sana hata masters hawezi kusoma sababu ya chuki binafsi za ma professor wa pale.ananionea wivu mimi nipo nasoma zangu masterz now sweden
     
  2. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa nn tuamini haya madai?
     
  3. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema unataka tujuwe umesoma nje ok tumeshajuwa tukusaidie nini sasa
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haya mboyzia Mr. Mrisho na Mr. Masele wanakusalimu, thanks kwa kutujuza uko Sweden
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Kwann umetumia ushawishi mkubwa kiasi hcho na wakati meseji ilikuwa simple hvyo?

    si ulifocus ufundishaji mbovu wa udsm? ..sasa mbona kama vile umeombwa ulete CV yako humu Jf?

    Kijana huo ni ushamba!siku hzi tunaangalia unawezaje kuitumia elimu yako kwa ukombozi wa Tz na si ulisoma wapi
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na unahakika gan tatizo hilo lipo UD or ni la UD pekee, we kilaza huna lolote ulitamani kusoma TBoys ukashindwa ukatamani UD ikakushinda umeamua kuweka biff, how pathetic. Nambie chuo ulichosoma German nd Sweden nikushushue hapahapa...
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Kwann umetumia ushawishi mkubwa kiasi hcho na wakati meseji ilikuwa simple hvyo?

    si ulifocus ufundishaji mbovu wa udsm? ..sasa mbona kama vile umeombwa ulete CV yako humu Jf?

    Kijana huo ni ushamba!siku hzi tunaangalia unawezaje kuitumia elimu yako kwa ukombozi wa Tz na si ulisoma wapi
     
  8. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    wewe na natalia ni ndugu? (bebish posts)
     
  9. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kingxvi:
    Waalimu wanaofundisha hapo UDSM ndio wanaotunga mitihani yote na ndio wanosahisha mitihani hiyo. Wanapotunga mitihani, huwa ni kutoka walipofundisha wanachuo wao.

    Kupata GPA mbovu ni kutokana na kujibu usichoulizwa kutokana na ukilaza wako sio wa chuo, yaani kwenda kinyume na mafundisho yaliyopelekea mswali. Kwa hiyo, kama usemayo ni kweli, huyo nduguyo ni kilaza au kama zilikuwepo za kupata DIV I poit 3 basi alijichanganya na mambo ya bongo. Vinginevyo hizo point 3 aliiba mtihani.

    Ndugu yetu usomaye majuu, usikilaumu chuo kwa GPA mbovu, kama mafundisho yapo chini ya kiwango na mitihani hutolewa hapo hapo chini na mwanachuo angefaulu na kupata GPA ya juu ila asingefaa katika ujenzi wa taifa, maana kichwa kingekuwa kimejazwa pumba. GPA mbovu IS EQUAL TO huna akili
     
  10. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145

    Saaafi........na akitokea mkate kidafu mkuu
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wewe c umechaguliwa Saut?
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    We jamaa kingxvi hivi kuna siku inapita hujaanzisha mada ya kuiponda UDSM. Hata kama chuo kina mapungufu ila sio kila siku wewe na mada za kukiponda mpaka unaonyesha na madhaifu yako mengine. Hatuna haja ya kujua umesoma wapi au sijui unapiga masters wapi ila popote pale unaposoma angalia elimu yako inalifaidisha nini taifa. Bado hata huyo wa GPA mbovu bado anaweza kuitumia na kujiendeleza hata kama atapitia root ndefu. Mbona UD sio chuo kibaya hivyo aise
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtu muongo utamjua tu, ni nadra sana au unaweza kusema kwamba haiwezekani mbongo kasota kusoma boading huko halafu apate full scholarship kwenda kusoma Ulaya halafu aipotezee!

     
  14. Timoso

    Timoso Senior Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We jamaa una ubongo wa ndege.
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ni majukwaa tofauti tu, ila kwa muda mchache nilimfahamu Natalia hana tofauti na huyu.
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kijakazi huyo jamaa hakuna thread ambayo iko jukwaa la elimu ambayo imeanzishwa ambapo hajaikandia UD
    Hata kama haihusiani na UD ni lazima akikandie. Sijui chuo kilimfanyia nini aise.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwa unataka tufanye nini?
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu tindikalikali anataka ujue anasoma masters sweden na UD ni moja ya vyuo vibaya sana na visivyo na chochote vinaharibu maisha ya watu v
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu tindikalikali inawezekana ni the same person maana mada zao na thread zao na comments zinafahamiana sana na ni moja zote kukandia UD
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    watu wenye akili ndogo utawajua tu, pengine ni utoto bado unamsumbua
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...