Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa yangu katukanwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vegule, Mar 9, 2011.

  1. v

    vegule Senior Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf, jamaa yangu amechakachua juzi na kasichana fulani hivi kakizaramo. Sasa amenisimulia kuwa amekutana na experience mpya. Ati alipomaaliza kumwandaa tu (exhaustive foreplay) akaanza kusogeza mtalimbo taratibu. Mtoto akaanza kulia, jamaa akaendelea kupeleka kwa umakini mkubwa. Alipofika mwisho tu (nadhani aligusa g spot), binti akamtukana (ashakum si matusi) K. YA MAMA YAKO: Jamaa anasema alipata shock na mtalimbo ukalala doroo ghafla. Dada wa watu akabaki restless kwa hamu. Jamaa akavaa na kuondoka bila kuongea chochote hata leo.

    Sasa ameniomba nitafsiri ya kitendo hiki nami nikashindwa. Wanajf naombeni tumsaidie mana bado shock haijamwisha. Samahani kama nimeweka sredi hii pasipo
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh jamani mpaka saa hizi mko macho,hebu kalaleni mkuwe:wink2:
     
  3. v

    vegule Senior Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi mpendwa, wewe unaandika ndotoni eeh? Njozi njema my dear!
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mimi nakutafutia mdogo wako saa hizi,kakojoe ukalale usisahau kujifunika shuka miguuni :spider:
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Vijana bana!
    Ampeleke mahakamani.
     
  6. v

    vegule Senior Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nikusaidie kumtafuta huyo dogo but usinitukane
     
  7. v

    vegule Senior Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno mkuu
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Kumbe ulitukanwa wewe na si jamaa yako.Kama hukujua maana ya hayo unayoyaita matusi, basi u mtoto, unaambiwa kua uyaone.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo umeambiwa watukanaji wako hapa ili wakupe maana!Ungeuliza hako kasichana!
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    thread zingine bana. Mhhhh!
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mbona mambo.inachekesha kidogo,maana nimecheka peke yangu
     
  12. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuku wa kienyeji huyo ndo alikuwa anampa handasi na yeye alitakiwa arudishie ili game liwe kali sasa:majani7:
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Sasa tumsaidieje mtu aliyetukaniwa baolojia ya mama yake?
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hee,hujalala bado
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mbona hayo ni mambo ya kawaida jamani,huyo dada raha zilizidi,mpaka kajisahau.wengine husema kabisa nitakununulia nyumba wakati yeye hata kibanda hana
     
  16. P

    Papizo JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Kila siku nasema humu ndani watoto sasa hivi wengi,jana mmoja katoka kusema hapendi kuzama chumvini huyu leo anakuja na hii...Anyway hiyo ni kawaida maana machine ilimchoma sana ndio maana akasema hivyo ila jamaa wala asingepanic ni hali ya kawaida tu na huwa inatokea
     
  17. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Huyo jamaa mshamba sasa kwani K. Ya MAMA YAKO ni tusi.?
    Angeongeza kivumishi cha sifa au kielezi zaidi hapo ningeelewa kama vile K Ya mama yako ..........


    Hicho ni kibwagizo cha kawaida tu kama salamu . Kama jamaa yako amekulia masaki mwaabie aachane na kuku wa kinyeji uswazi. hayao mambo hayawezi.

     
  18. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hapa alitakiwa kumpa kibao cha ****, kisha kumgeuza. [​IMG]
     
  19. v

    vegule Senior Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah bila shaka. Wewe unaonaje?
     
  20. v

    vegule Senior Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba unisaidie kukua kama wewe ni she. Natanguliza shukrani!!
     
Loading...