Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa yangu hajui............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sinafungu, Mar 29, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Mwanamke anafanya kazi nbc , alikuwa akimpa kila kitu, (JAMAA) kazi yake yeye ilikuwa ni kutoa huduma ya ngono tu, hapo mwanzo mwanamke alikuwa radhi kwa hali ya ufukara aliyonayo jamaa yangu, na alimtambulisha kwa ndg zake hadi mama yake mzazi, mwezi huu mwanzoni inaonekana amepata jamaa mwingine , akamuambia jamaa yangu amtafutie laki nne ana shida nazo (huku akielewa jamaa hana uwezo nazo) ilipofika ktk ya mwezi akampunguzia hadi laki, na akamuongezea maneno kuwa hataki cm yake isipokuwa awe amepata hizo hela, laa si hivyo hadi tarehe 28/march(jana) afute namba yake ya cm ktk kimeo chake na asahau kuwa na mwanamke kama yeye, SASA JAMAA YANGU JANA ANANISIMULIA AKIWA HAAMINI maana aliisha zoea kulelewa. anajitahidi kujifariji kuwa kwa dozi alokuwa akimpa atarudi tuu, NAMWAMBIA KUMBE HUWAJUI WANAWAKE TENA WA MAOFISINI , kaachwa na bado haamini.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Ataamini tu asipomuona daima!
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nampa pole. Kama mwanaume, alifanya kosa kubweteka kwa kukaa na kusubiri kununuliwa na kutunzwa na mwanamke. Mi maisha yangu yote sijawahi kusikia baba wa nyumbani, mara nyingi nimesikia mama wa nyumbani. Alipaswa kuomba mtaji kipindi kile ambacho huyo dada alikuwa anamhudumia ili afanye shughuli za kujitegemea.

    Sishangai sana huyo dada kuamua kumpiga chini huyo kaka, maana labda ameona kuwa ni mtu asiyefikiria mambo ya maendeleo, imagine kipindi chote hicho hataki kujishughulisha, ataweza vipi kusimamamia familia yake kama akipewa nafasi ya kuwa mume?

    Mshauri rafiki yako, abadili tabia. Nasita mno kumtetea.
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wanawake wa maofisi wapoje kwani?
     
  5. N

    Ntuya Senior Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kilichofanyika ni sahihi, mwanaume lazima siku zote uchukue nafasi yako kama kichwa siyo kubweteka.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Vichongeo?
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mariooo katemwa enhh?
    ndo ajismamie sasa
     
  8. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huyo dada ni kama mwewe :
    Yani very wise, mwewe huwafundisha vifaranga wake kuruka patiently. Basi ikatokea mama mwewe kamaliza kozi halafu vifaranga wote wameruka na kuna kimoja kimezembea kozi hakijui kuruka, mama mwewe hukifundisha tena! kikishindikana kabisa kabisa hufanya hivi: anakichukua mdomoni na kuruka hadi height kubwa kabisa kisha hukiachia!
    ama kijifunze kuruka au kife (Dunia yako, chaguo lako)...

    Dada kafundisha sana dume hilo halifundishiki...anajaribu kama jamaa anaweza mek laki 4 kwa mwezi-hawezi, ok tumsaidie mek laki1-hawezi (Jamani lets face it, husband gani huwezi mek laki1 kwa mwezi? how can u support a family sasa?)
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    safi sana dume zima linalelewa..... huko kuna tofauti gani na kuuza mwili wako? yaani anategemea "dozi" ndo imuweke mjini?
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Petcash duh kweli umesema
    Aise mazoea gani hayo ya kulelewa mpaka unajisahau
    At least wakati mama akiwa anapewa huduma jamaa angemkamua apate mtaji kuendesha biashara au amuombe mama amtafutie hata kibarua
    Alishindwa kujifunza hata udereva apate kibarua aise
    Duh mambo mengine hata sio ya kuongea
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa ako inaonyesha sio mtafutaji alidekezwa na huyo mwanamke sasa mwanamke amepata mkunaji zaidi yake
     
  12. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    alitaka atunzwe mpaka lini?
    hlf anaona yy ndiyo mgawa dozi tu hapa duniani............mwambie pamoja na mapungufu yake ya kulelewa huyo dada ndiyo kakutana na mashine mnato zaidi yake............na akumbuke tu kwenye mahusiano wanawake wanapendwa KUPENDW(LOVED), KULINDWA(PROTECTED) ,KUJALIWA NA KUTHAMINIWA(CARED) ,KUHESHIMIWA, KUMILIKIWA NA KUONGOZWA(HAPA NASISITIZA NA KUONGOZWA ,NAKUONGOZWA ,NAKUONGOZWA).
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Akina Jafarai hao, dume zima halitaki kujishughulisha, limebakia kutegemea mwanamke!
    shame!!!!
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Magume gume..wanaapenda kumtumia mtu akimchoka annafanya kama alivofanyiwa jamaa..(UMERIDHIKA??? NA JUA HUWEZI RIDHIKA WE SI NI MWANAAMKE WA OFISINI PIA!!)
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Dume zima kutwa kulelewa akajipange upya jinsi ya kuwajibika
     
  16. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Ahahaaaaa...mie naomba nikujadili wewe mwenye rafiki huyo jamaa mariooo...they says birds of the same feathers fly together?? ...so broo na wewe lazma uwe type ya huyooo rafiki yako..wauza sura full mariooo kusubiri kulelewa...haiwezekani wewe ukawa mchakarikaji/striker kisha rafiki yako akawa mariooo...lazma muwe mnafanana tabia..

    Aliyemwambia sifa ya mume hasa wa ndoa ni kutoa dozi au kujituma kupiga mashine???...hiyo ni just 10% ya mahusiano ya ndoa...kuna mambo lukuki kwenye ndao na ndio maana mwanaume akatakiwa awe kichwa cha familia...sasa marioo hata laki 1 hawezi kutengeneza siku mtoto anaumwa ataweza kumpeleka hospital??...

    Kuna tatizo mkewe anatakiwa kujifungua kwa operation mario hana hata tsh laki 1 si atakufa bila matibabu???..arghhhhhhhh...kichefuchefu

    onyo..acheni umarioo..na kama wwe sio marioo..acha urafiki na wapuuzi kama hao wanaspoil reputation yako kwa jamii inayokuzunguka...nothing personall
     
  17. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 660
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huko sio kuachwa kwasababu hakuna ndoa yoyote iliyofungwa hapo. Huyo dada kabadili duka tu, amepata duka lenye bidhaa hiyo hiyo kwa bei rahisi. Wote walikuwa wanafanya kwa ajili ya kukidhi tamaa zao za mwili tu hakukuwa na mapenzi ya dhati hapo. Huyo ni mvulana sio mwanaume, inaonekana hata kazi za ndani alikuwa haziwezi ndio maana dada kashtuka mapema. Mvulana ameshindwa kuanzisha hata biashara ya kukaanga chipsi usiku kwa usiku tu, ambayo hudaiwi ushuru wala leseni ya biashara jamani, na pesa za mtaji angepata kwa huyo huyo dada mwanzoni kabla hajamchoka. Hii inatokana na malezi mabaya ya watoto changanya na mafundisho mabaya ya vijiweni.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mdananda::mario katemwa!!!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Inaonekana mwanamke akiwa na aina fulani ya kazi anakua kimeo kwa baadhi ya wanaume!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Sasa arif angu, kama huyo jamaa ni n'shkaji wako si ungemgea japo kwa mkopo usio na riba hiyo 100k ili jamaa yako aendelee kuwa "baba wa nyumbani"?

    Ona sasa mshkaji amegeuka "baba wa kijiweni" unapata mzigo wa kumkatia mshiko wa kusavaivu. Sasa uwe makini manake kishazoea akipewa hela akili inahamia kwenye kichwa cha chini, asije akakutamani akataka kufanya kama alivyokuwa anamfanyia mama wa NBC.... Yu knooo woram seyyying?
     
Loading...