Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa wameshutka mapemaaaaa, shauri yenu Tukta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gervase, Nov 29, 2011.

  1. g

    gervase Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wetu wamegutuka kufirisika kwa tanganyika ya leo, wakaona wale chao mapema. Wamegundua katiba mpya itawamwaga wengi (2015). Tukta mnapiga kelele wakati na nyie serikali imewapa ofisi?. We ulisha sikia majaji, wanajeshi na mahakimu wakilia lia? Bora mteja akamuliwe damu ili mkono utembee... Wa MP wameonesha jinsi gani vibarua wa serikali wafanye. Chukuwa chako mapema.... Akili ya mbayuwayu... Ohoo!
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ........mmm!....?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,219
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Wapi Pappaa Mgaya
    Wapi Pappaa Gratian Mukoba
    posho zinapanda kwa 154%
    hatuhitaji kura za civil servants 300,000.
    tunazo kibao za mambwiga na zetu za kuchakachua
    walimu,madaktari,manesi,wahadhiri,makuli,polisi ZII
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,219
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    EAC pension hamna toka 77
    tazara and trc pia wasubiri tushinde 2015 tulipe madeni ya kofia,vilemba na tshirt kwanza
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,136
    Likes Received: 11,399
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi ukikaribia tunagawa wali,kanga, skafu, tshirt na kofia. Tunasupply pombe kali za pakti kwa bei chee vijana wanywe kwa wingi wasau shida zao mpaka waunguze figo na maini ili wakose nguvu ya kupaza sauti wakati wa kudai haki zao.
    Tunatoa ahadi ya kununua kivuko katika mji usio na hata mto mmoja, Siku ya kupiga kura tunachenchi mamilioni kwa noti za buku mbilimbili kwa ajili ya bahasha za kaki kwa kila raia mwenye kudai haki yake ili TZ izidi kubaki kwa wenyewe.
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he!he!he.......uuuuuuuwiiiii
    mama nibebe nikamuone mwenye kichwa cha nazi
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,316
    Likes Received: 8,953
    Trophy Points: 280
    kufirisika = kufilisika
     
  8. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli wameona mbali maana sasa hivi hii serikali ni dhurumati mwezi uliopita katika mshahara wangu nilikosa 40'000 na mwezi huu 60'000 sasa sijui wanarudisha hela walizotumia igunga.Mmmmm Tukta fanyeni fanyeni basi nasi tuwe kama Wabunge!
     
  9. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Afadhali + Potelea mbali = Chukua chako mapema
     
Loading...