Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa wamemu-arrest....na....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PSYCHOLOGY, Jun 14, 2011.

  1. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari JF!.
    Jamaa mmoja wamemkata polisi kwa tuhuma za kawaida..si za kihaini.
    Akafikishwa kituoni kwa maelezo na upelelezi.
    Polisi kama mnavyojua ni wachafu makambini kwao hata vyoo vyao ni uchafu utafikir hawana akili hata moja.
    Wakaja kumchukua jamaa ili aende kusafisha vyoo/maeneo yao polisi... inaweza kua kwa osc au kwa polisi wa zamu siku hiyo au vinginevyo.
    Sasa jamaa akagoma kufanya hivyo...
    Polisi wakaanza kumpa kichapo...
    Jamaa anaumwa anapata taabu.
    je hivyo alivyofanyiwa ni sawa?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Hapo sio sawa,na kama ni kweli lazima haki itendeke,...........
     
  3. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hali hii nmewahi kuiona mara nyingi.
    Sijui kama wanaweza kulalamika wakasikilizwa....
    Jamaa anaweza alalamike wapi?
     
Loading...