Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa Safarini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mohammed Shossi, Apr 16, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    SOMA HII..
    Jamaa alikuwa safarini
    Kikazi akafika guest
    sikuiya alijiona mnyonge
    Akaamua kumuuliza
    Muhudumu mmoja wa kiume kuwa anashida na demu

    Muhudumu: akamwambia mademu wapo ila
    Sisi
    Tunawatambua kwa
    Majina ya magari

    Jamaa: akasema sasa niitie benzi

    Muhudumu: akasema benzi limetoka sasaivi ila limebaki vorkswagon tu nikuitie?

    Jamaa: akasema niitie tu nipo chumba NO13

    BAADA YA MUDA JAMAA AKAGONGEWA MLANGO NA AKAINGIA MWANAUME SHOGA

    Jamaa: akamaind sana akamfata muhudumu na kumuliza kwanini umeniletea shoga?

    Muhudumu: akamwambia iyo ndo vorkswagon coz injini yake ipo nyuma boss
     
Loading...