Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa naomba tusaidiane katika hili.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Piere. Fm, Mar 12, 2011.

  1. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jakaya Kikwete ameongoza Tanzania kwa zaid ya miaka mitano sasa je kama mtanzania ni jambo gani ambalo litakufanya umkumbuke kama Rais wako?
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Rais fisadi, mpenda mademu, na legelege anayejichekesha wakati wote kuliko marais wote!
     
Loading...