Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa naomba tusaidiane katika hili.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Piere. Fm, Mar 12, 2011.

  1. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jakaya Kikwete ameongoza Tanzania kwa zaid ya miaka mitano sasa je kama mtanzania ni jambo gani ambalo litakufanya umkumbuke kama Rais wako?
     
Loading...