Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa na paka wake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Sep 15, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Jamaa mmoja alikuwa na mke wake ambaye anampenda sana paka, Jamaa hakumpenda yule paka na kila siku ilikuwa ugomvi.

    Siku moja aliamua kumchukua yule paka na kwenda naye umbali wa kilometer 1 na kumtupa huko muda anarudi kwake ile anafika tu akashangaa paka naye anaingia ndani, siku ya pili akaenda naye umbali wa kilometer 5 na kumtupa,ile tu anarudi kamkuta paka ndani akasema kimoyo moyo ngoja kesho utanikoma,
    kesho yake akaenda nae umbali wa kilometer 50 akazunguka sanaaa akakata kushoto kulia kulia kushoto kumchanganya paka kisha akamtupa
    Muda anarudi nyumbani akampigia simu mke wake.
    Mume: helo mke wangu vp huyo paka yupo hapo
    Mke: Ndio mume wangu paka yupo hapa tena ametulia
    Mume: MPE SIM ANIELEKEZE NJIA YA KURUDI NYUMBANI !!!
     
  2. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    copy and paste
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    haichekeshi!
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata kama ni copy and paste bado yanchekesha.It means jamaa alichanganya njia huko porini ili paka apotee lakini mwishowe kapotea yeye!
     
  5. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hahaha!!!Paka ni noma aisee!!
     
Loading...