Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa na mganga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dope bwoi, May 21, 2009.

  1. d

    dope bwoi Member

    #1
    May 21, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamaa kaenda kwa mganga kutafuta dawa ya kuwa mtabiri, alipofika mganga akamwambia vua nguo suruali na chupi, akampaka KIWESSE CHA MGANDO matakoni! jamaa akamuuliza mganga unataka kunisodoma? akajibu ehee umeona umeshaanzakuwa mtabiri mzuri sasa inama vizuri nimalize kuweka dawa.:)
     
Loading...