Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa na house girl.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by manuu, Jan 22, 2012.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa angu leo kanistajabisha sana,Ana dada wa kazi nyumbani kwake sasa anasema huyo dada wa kazi baada ya kukaa nae kama mwaka 1 sasa amependeza sana yaani kutanuka kila idara ya mwili wake.Ktendo ambacho kimemfanya jamaa kuanza kumtamani huyo dada wa kazi ila jinsi ya kuanza kumweleza chochote ndo inakua ngumu sababu jamaa ana wife sasa anahofu vip wife akijua si itakuwa so.
    Kitu alichoanzisha ni kila baada ya chakula cha usiku wife wake akienda lala yye anajifanya yupo busy sitting na laptop yake kumbe anamsubiri yule house girl aingie bafuni kouga jamaa anaenda pale kwenye mlango wa bafu sehemu ya kutasa anasema kuna kiuwazi kidogo kinachomwezesha kumwona yule bint akioga kila mahali sababu anasema kila baada ya chakula cha jioni lazima huyo binti aende kuoga kila siku.
    Sa jamaa anasema ameshakuwa addicted na chabo ya housegirl na anasema anahisi kumwambia kitu ila anaogopa.
    Nilijiuliza sana hivi wanaume tuna shida gani sababu jamaa ana wife mzuri sana na msomi mwenye kazi nzuri.
    Na jamaa ni msomi na anakazi safi sana .......sasa nikijaribu kutafakari kwa nini anfanya kweli jibu sina.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    We umejuaje hayo yote ? Itakuwa ni wewe minyewe ndo mzee wa chabo . Tafakari , chukua hatua.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    shetani kazini
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ah ndio tulivyo...anataka kuonja utamu mwengine. unaweza kuta kavutiwa na **** au mtindi basi mpaka aune inakuwaje wakati unamlala...hahaa. mie demu anaweza asiwe mkali kivile laki wakati wa mchezo ile kumuona ana react vipi raha ikinoga naweza jikuta namtaka...so there is aumthing ata kuona hapo hahahaha
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    is anything in skirt worth banging? come on dudes, this is stooping too low
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Yaani sijui mna mapepo au? Mimi naona ni weakness at it's peak! Why defenseless person? Mitaani kuna wadada wazuri wengi tu, mbona anashindwa kuwafuata kama kweli ni kidume cha mbegu.

    Poor Mke wake, na wanawake wote kwa ujumla, with husbands like this naamini mdildo yanaworth more kuliko vichomi Kama huyu!
     
  7. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Nitake radhi.........Hiyo story jamaa amenipa tukiwa kwenye mambo ya 1.....2....
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Yaani hata mimi nilihisi hivo. Nani anaweza kukupa hizo details???
    Kama vipi mwambie amshukuru huyo HG kwa kazi amefanya hadi sasa, amfute kazi na atafute mngine.
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shetani amezini na nani tena Kongosho? Mbona hii mpya tena.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna haja ya kuoga na nguo sehemu yenye watu kama hiyo.

    Mwambie huyo rafiki yake aendelee mpaka siku atakayotobolewa jicho ndio atakomaa akili.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila wanaume kwa hapa tutakuwa tumezini yan ni km akili zinahamaga kabisa na tunakosa hata kutafakari risk itakuwaje.
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inakera kweli wanaume hawa,
     
  14. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Ila kwa house girl wako huoni ni hatari sana kama wife akijisikia kwenda msalani akamkuta jamaa yupo busy kwenye kitasa cha mlango eti anakula chabo house girl wake itakuwaje?
    I Cant imaging wat will follow next.
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa mahousegirl wetu nao wakipata sehemu yenye mlo, wananawiri kumpita mwenye mji!
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    eti? kumbe ni alternative poa eeh? unapata the right size, muda unaotaka, doesn't hurt one's feelings and can never cheat on you...
     
  17. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwenye mapenzi hakuna kazi nzuri wala elimu bora! ila anayotaka huyo jamaa kwa housegirl sio mapenzi ni tamaa zake tu za mwili! amuombe mungu amsadie,ila zuri zaidi amwambie mkewe ili ajue amzibiti vizuri!
     
  18. K

    Kolero JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fikiria kama naye mke wake angefanya hivyo kwa Shamba boy, nadhani imefikia wakati kuzitawala hizi tamaa na kuachana na uchambuzi na ulinganishi unaotupelekea kutamani, ni ngumu lakini ukishaamua kuona mke wako ni zaidi ya wote utakaowaona, na ukaishi hivyo hakika utafaidi maisha, tatizo tunatamani mno alafu ukiangalia tunachotamani ni maumbile yanayoonekana wakati pengine hakuna jipya sana katika uhalisia wa kitu!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Amwambie mkewe amfukuze huyo house girl na atafute mwingine kabla mambo hayajabadilika.
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...HAHAHA, kaugonjwa ka akili! hakana tiba haka ila kufumaniwa tu!
     
Loading...