Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa mwenye mikosi!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ogm12000, Dec 31, 2009.

  1. ogm12000

    ogm12000 JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kuna jamaa mmoja alikuwa ni mtu mwenye mikosi sana kwa kifupi kila alitendalo halifanikiwi na kijiji kizima kilikuwa kina mfahamu kwa hilo. Jina lake ni Kitenya.
    Basi siku moja akasafiri kwa meli toka mtwara kuelekea dar..
    wakiwa njiani mara meli ikaanza kuyumba kutokana na mawimbi makali..
    Abiria wakasema inaonekana huku ndani kuna mtu mwenye mkosi.. Wakasema itabidi tupige kura na mwenye mkosi atoswe majini

    Wakapiga kupiga kura na kura zika mwangukia Kitenya.

    Mazungumzo kati ya kitenya na wasafiri yakaanza hivi;

    Kitenya: Mimi sina mkosi

    Wasafiri: Ndio unamkosi

    Kitenya: Nipeni chance ya mwisho

    Wasafiri: Sawa

    Kitenya: Nitaamuliza mmoja wenu swali rahisi sana akiweza kutoa jibu sahihi mimi mtanitosa majini otherwise yeye.

    Wasafiri: mmh ok

    Kitenya: akamchagua mmoja wa wasafiri kisha akamuuliza hivi; KENDE zangu na zako tukizijumlisha tunapata ngapi??

    Jamaa: NNE

    Kitenya: Akashusha suruali na kuonya kengele zake na kusema umekosa MIMI NINAZO TATU JUMLA NI TANO

    Jamaa : wewe ndio umekosa akashusha suruali na kusema ni NNE mimi nina Kende MOJA

    Wasafiri: Haaaaaaaaaaaa kisha wakamtosa majini

    NOTE: kila mwanaume ana kengele mbili.
     
  2. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    masikin kitenya!!!!!! hahahahahahahaha!
     
  3. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,340
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Thanx for putting smile on our faces
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Mmmh pole sana Kitenya!
     
  5. E

    Edo JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kwenye meli hiyo hapakuwepo polisi? maana jamhuri inatakiwa iwashitaki hao jamaa kwa kukaa uchi mbele ya umma.
     
  6. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    exactly...
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Duu,Mungu aniepushie mikosi kama ya bwana kitenya,maana huu ulimwengu unaweza niangukia!!
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kitenya wewe mtundu ona sasa umekufa baharini.
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,944
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    dah, kweli hii noma, inaonekana kitenya labda angeamua tu menyewe kuingia baharini
     
  10. ADUI

    ADUI Member

    #10
    Jan 2, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani Kitenya...
     
Loading...