Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa mwenye korodani moja

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BIN BOR, Jan 14, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika kijiji kimoja kuna jamaa alizaliwa na mbupu moja, hivyo akapewa jina la utani 'jiwe moja'. Huyu jamaa akawa hapendi kuitwa Jiwe Moja na alipokuwa kijana akaahidi kuwa mtu akimwita Jiwe Moja atamuua. Jamaa alikuwa kashiba na misuli ya ukweli hivyo kila mtu akaogopa kumwita Jiwe Moja.Siku moja binti mmoja aitwaye Ndege Kasuku akajisahau akamwita Jiwe Moja! Jamaa akamkamata yule binti akampeleka machakani, akambaka usiku kucha. Hadi kufika asubuhi yule binti akawa amefariki kwa kichapo. Watu waliposikia wakaogopa sana, wakaacha kabisa kuita Jiwe Moja.

    Ikatokea siku binti mwingine aitwaye Ndege Tausi aliyeondoka kijijini muda mrefu akakutana na jamaa. Kwa furaha akamrukia na kumsalimia "mambo Jiwe Moja!" dah, jamaa akahamaki, akamkamata yule binti akamvutia kwenye machaka akambaka usiku kucha. Hadi kunapambazuka binti wa watu bado anadunda tu, hajafa. Mzima kabisa.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Unajua ni kwa nini Ndege Tausi hakufa?
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Unajua???
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Huwezi hata ku-guess !!!
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Fikiria tena !!!
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Umekosa jibu kwa nini Ndege Tausi hakufa !!!
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Mbona kila mtu anajua...........
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Huwezi kuua ndege wawili kwa Jiwe Moja!
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    What tha bado unaendelea ukishikwa mi simo!ha ha
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapo kweli mkuu you made my day.
     
  4. g

    gudgirl Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti eeeeh huwezi kuua ndege wawili kwa jiwe moja eh!?but si ina 'matter' na muda?
     
  5. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Assume ina 'matter' na muda; vipi kuhusu jiwe?
     
  6. S

    Shauri JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo sisemi kitu bosi!big up kwa comedy yako!
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Kaka nimekuelewa na niyaukwel ile mbaya kidogo 2u uniache ila fleeesh! Ingekuwa chemsha bongo hii ungekamata weng mzeeya
     
  8. g

    gudgirl Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jiwe linabaki kuwa jiwe hilohilo kwa nyakati tofauti laweza kuua ndege zaidi ya mmoja.
     
Loading...