Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa mkali

Discussion in 'Jamii Photos' started by mluga, Nov 19, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa anastahili sifa za pekee, yaani dunia ya leo unaongeza mke wa pili , yule wa kwanza anafurahia hivi kweli? au alilemewa na kazi ya jamaa ha ha ha ha Habari kwa hisani ya Global Publishers
     

    Attached Files:

  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sijakusoma bado mtu mzima jamaa ni mkali kivipi.....?[​IMG]
     
  3. P

    Percival JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,171
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Jacob Zuma ana wake watano na juu ya hapo ni rais wa nchi !
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani ni nani?
     
Loading...