Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa kwa kupenda mali...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Nov 1, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamaa flani baada ya kupata ajali noma sana akiwa ndani ya RANGEROVER yake aliskika akimlilia askari katika eneo la ajali 'mamaa yangu,RANGEROVER yaangu haijamaliza hata mwezi'
    askari akamtazama na kumjibu ' hivi wewee akili yako nzima kweli.unalilia gari kwani huoni kuwa mkono wako umekatika wote kutokana na hii ajali!!!
    Duh! Jamaa kujicheki kweli hana mkono mmoja ndipo akapiga yowe zaidi na kusema ' maama weeeh! Saa yaaangu ya ROLEX!!!
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha duh
     
Loading...