Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa kalizua anaomba msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbundenali, Feb 13, 2012.

  1. M

    Mbundenali Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakubwa.
    Kuna jamaa yangu amekuwa akiishi na binti mwanafunzi wa kidato cha kwanza tangu mwaka jana agost

    sasa baada ya wazazi wake kugundua kuwa hajatulia,wakamwambia kuwa hawana mpango tena wa kumsomesha,akipata mume aolewe.

    Jamaa hakufanya kosa,kweli kamuweka ndani binti. Na sasa ana mimba ya miezi minne.

    Tatizo lililopo huyu jamaa aliyempa mimba ni mwalimu wake huyu binti na hadi sasa wazazi wa binti hawamfahamu jamaa. Kujitambulisha jamaa anaogopa kesi kwa kuwa yeye ni mwalimu.

    Kwa kuwa kujitambulisha ni muhimu, je jamaa ataanzaje?

    Naombeni ushauri wenu ili nami nimshauri jamaa
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Ajiandae na maisha ya jela. Miaka 30 jela inamuhusu!
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Duh. Form one? Haikosi huyo binti ana miaka kati ya 14 - 16.
    Mwalimu akaoa?!!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huyo ni wa kumfunga jela miaka thelathini kabisa... kumweka ndani huyo mtoto ni hatari sana
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mwambie milango ya segerea iko wazi kwa ajili yake.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Inaonekana jamaa kakosa wakubwa wenzake na anavamia watoto, hapo ni jela tu?
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Naapa angekuwa binti yangu angenikoma,
    ka ha ba la kiume kubwa hili,
    ndiyo ualimu wenyewe huo eeeh,
    na utakoma mwana wa haramu wewe.
    (sorry nimechukia).
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Acha kutembea na wanafunzi wewe!!!! Subiri miaka 30 wanaharakati wakuone ndio liwe fundisho kwako na walimu wenzako
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Walimu wengine bwana!! Sasa utakubali kukaa na huyo binti Std 7 kweli? Upuu*zi kabisa!!
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watu wengine bwana ufujaji tuu, kama ni yeye wala asingekubali mwanawe kuharibiwa maisha, na hao wazazi wanasema aolewe basi ndio apewa huyo mwalimu atamfundisha yote.
     
  11. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Bado natafakari adhabu yenye kumfaa mwalimu huyu maana naona hata hiyo miaka 30 haimtoshi.
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa vile kaamua mwenyewe kujilipua, mwache asubiri consequences ..
     
  13. h

    hayaka JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kubwa zima linambemenda mtoto wa mwenzio, umekosa madungaembe wenzio?
     
  14. F

    Flowereddy Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kumekucha!!!! bira shaka huyo mwalimu naye ndo wale hajamaliza hata mwaka kazini!
     
  15. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,892
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Sona panakuhusu. Kimbia....
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwalimu anafaa kuliwa tigo kabisa...yaani form one unampa mimba???au domo zege kashindwa kutongoza wakubwa wenzake?
     
  17. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mhh hii kesi tayari...,Hivi huyo mwalimu kama ni mdogo wake amefanyiwa hivyo atajiskiaje???kwanini watu wamezidi ubinafsi sana???Ushauri wangu kamripoti jamaa yako kwa wanaharakati then wakamfungulia jamaa yako kesi..
     
Loading...