Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa kafanywa mbaya kwa wizi wa bomba la Maji

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 16, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wamem roast!? ama?
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya bana naona mwisho wetu haupo mbali kuzidiwa akili na wanyama mwitu,nchi ingeongozwa kwa haki yasingalitokea haya.
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huwa naumia sana nafsi yangu nikiona hii kitu
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    This is untorerable cruliety! Ha!
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Cmuwachome mafisadi papa jamani,
    Hao ndio wanaleta hali ngumu kwa hawa jamaa wanashindwa kwenda shule vitabu hakuna wala dawati mafisadi wamekomba pesa za wa TZ.

    Hawa wadokozi mngekuwa mnawacharaza viboko tu, hiyo adhabu ni kubwa sana aliyopewa!
     
  7. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,354
    Likes Received: 2,310
    Trophy Points: 280
    Nilidhani kakojolea msahafu, kumbe kafanya kama wale watu wema walioiba kompyuta na jenereta la kanisa.
     
Loading...