Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa kabahatika kupata Pirate la kisomali!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by payuka, Mar 14, 2011.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu mtanzania amebahatika kupata mtoto wa kiume na mwanamke wa kisomali. Mtoto ni mzuri kwa kweli na anavutia, lakini kila nikimshika sijui kwa nini mawazo hayanitoki kufikiria ya kwamba nimembeba gaidi/ pirate wa kisomali. Si unajua tena mtoto wa nyoka ni nyoka.

    Jamani hivi nifanyaje kuondokana na mawazo haya machafu? kwani kila msomali unayemjua ana tabia mbaya kama inavyotangazwa na vyombo vya habari?

    Asanteni
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    duh huyo hachelewi kujilipua ama kuteka hata humo nyumbani,mwambie ndg yako akipata mapepa ajikate kama anajipenda:smash:
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwanini unakuwa na mawazo mabaya kwa mtoto asiye wako,akiwagaidi,shoga,jamabazi we unapatahasara gani.....kwa nini usiwaze namna utakavyowalea wakwako ili wasiwe magaidi......utachekwaaa:washing:
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    we babuk ushauri gani huu,mapepa ya kisomali wakati hata nchi hawana:lol::lol::lol:
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kama si wako kaa mbali naona hayakuhusu kapenda yeye kazalisha yeye wewe yanini kuhusika nayo???
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    im sure hawako mogadishu hawa wakimbizi:tongue:
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Namshangaa huyu jamaa huyu mwanamke na mwanae wako kwa rafiki yake yeye yanamhusu nini ? Kuna wabongo wengi tu wameoa wasomali ulaya/marekani wengine kupata sheria wengine kwa mapenzi ya kweli,Wasomali hupata sheria/uraia wa huko haraka kwa sababu ya matatizo huko kwao.
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    namshangaa anatoa wapi mawazo mabaya kama hayo kwa mtoto wa mwenzake,hajui ulimi uliponza kichwa ndo hawa baadae wanashangaa nini kimetokea kumbe hajui imerudi kivingine,amuulize yule mchezaji Shekhani kajipatia karatasi zake kiulaini tu wakati kina Machupa na mwenzake Credo wanaoza huko hata kazi ya kufagia wanaitamani karatasi ziko wapi...
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Halafu aliposema mwenzake 'kabahatika' ina maana hata yeye alitaka lakini kakosa sasa haya maneno ni yamkosaji.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Umeona eehhh kama wivu fulani hivi
     
  11. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U guys le mi tel u one thing not every somali u c is pirate.even me is somali nd am married 2 tanzanian nd i got babie girl wid him.inamaana even ma babie girl is pirate.u guys let respect each other dont tok shit abt somalis
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hatujakutana humu siku 2/3 hujambo rafiki.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Salma hiyo lugha not reachable kwangu
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sijambo mie mzima wa afya kabisa sijui wewe unaendeleaje
     
  15. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    am saying this pliz u guys especially payuka stop talking bad about somalis
     
  16. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba uwakome wasomali.bona mm msomali nimezaa na msambaa naishi hapa tz bona sijaona km wanambagua mwanangu.
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Swadakta kabisa hapo alipo anatamani kukapata hako kapirate,unaona anavyokasifia kazuri....umenena vyema uporoto ubarikiwe sana siku yako ya leo....
     
  18. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    thanks salma! what's an eye opener!!!!! I thought every somali is a pirate, but since you hv clearly elaborated I think I need 2 change my habit!
    Once again apologies for mis-conception!
     
  19. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Acha kushadidia vitu usivyovijua, read btn lines utaelewa nilikuwa namaanisha nini? ninyi ndo mnosema chadema wanawatakukana ...mkiulizwa matusi hamna cha kujibu!
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    usiniletee siasa zako za maji taka weye.......umbea tu baba zima tutakuvisha shanga muone kwanza:hatari:
     
Loading...