Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa atongoza mkewe bila kujijua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 1, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa alijikuta akimtongoza mkewe wa ndoa na kuumbuka kwa ukiwembe na tamaa zisizo na mpango maana mkewe ni mzuri na mwenye tabia njema. Kilichotokea ni kuwa jamaa alienda pale chuo cha IFM na kumwaga business kadi kadhaa kwa muuza matunda nje ya geti la chuo hicho. Makubaliano yalikuwa muuza matunda awe anazigawa kadi kwa warembo wazuri akimaambia kuwa muhusika aliwaona na hakupata wasaa wa kuongea nao kwa hiyo ameacha kadi hizo kwa masiliano zaidi. Wale waliojikoki walimtafuta na jamaa aliendelea nao kivyake sasa bahati mbaya muuza matunda aligawa kadi kwa "demu" mkali bila kujua ni mke wa muhusika na mke mtu alishtushwa sana kuona ubazabi wa mumewe mpendwa. Akaamua kununua line ya kuwasiliaana na jamaa hadi pale siku wanakutana lahaulaaaa kumbe mkewe? Kama wewe ungefanyaje??? Nawakilisha.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hii ni story au hadithi?
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sina mbaya na wew.... mi natongoza hadi picha ya GAZETI.



    HABARI ZENYUUUUU BANAAAAAAAA
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    hivi huyu jamaa ni matope kiasi gani kwenda kujivua nguo kwenye chuo ambacho anajuafika mkewe anasomea pale......................kwanini asitafue njia ya mkato ya kumendea mendea rafiki za mke wake ambao huja nao nyumbani......kwa kuwakokota yeye mwenyewe.........lol.........hadithi yaonekana ni ya kutungwa au ya kusadikika kabisa...........
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bora na wewe umeligundua hilo, nilifikiri nipo peke yangu...lol
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,671
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Na mimi nimewaza hivyo hivyo; may be mkewe si mwanafunzi alienda tu nunua matunda kama mpita njia muuza matunda kafikiri nae ni dent. Siku za mwizi si lazima ziwe 40. Ila jamaa atakuwa mhathirika hawezi kutumia business cards kusaka mademu badala ya kusaka biashara; nina wasiwasi mkubwa kuwa ni positve huyo anausambaza kwa nguvu zote kama mzee wa BoT.
    Poleni kaka zangu ambao hamjaoa.

     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii ni filam ya kanumba sio?????
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    hahahaaaaaaaaaaa u made my day...thanks,lol
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hadithi hii inatufundisha nini? Au ni fumbo tukupatie mji
    <br />
    <br />
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ni bora umesema wewe maana wabongoz bwana na bongoz zetu lalaz bin hasiz lakizi zilizo makini kulaamu pasi kufikiria ama kuchukua hatua mathubuti. Hii yawezekana ni hadithi ya kufikirika lakini je tuwe na mtazamo chanya twajifunza nini?
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hizo business cards angeenda kuzigawa chuo kingine hapo sawa, lakini kwenye chuo anachosoma mkewe?? Mmh.....hata haiji kabisaa!! Mi nahisi iwe fundisho tu kwa wale wakware.
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hadithi hii, Inatufundisha tusinywe pombe kupita kiasi.... funda moja tu....
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na turidhike na tulichonacho
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii sio hadithi ni issue ya ukweli kabisa
     
  15. flovans

    flovans Senior Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaaaaaaaa........
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huu ni uzembe wa hali ya juu....
     
  17. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Aaah Mkuu acha kamba..,utatongozaje mkeo kwa simu ina maana sauti yake haijui? Ila poa ina kafundisho flani inabidi technique ya kugawa Business Card iwe reviewed..
     
  18. Kadada

    Kadada Senior Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Jamaa bonge la zoba au ndo mazoea hayo yamejenga tabia????
     
  19. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    This is a made up story, not worth discussing!!
     
  20. charger

    charger JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    shigongo sio poa lakini
     
Loading...