Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa anayesoma magazeti clouds fm ni mnafiki wa kutupwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Mar 21, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    yule jamaa sielewi jina lake,lakini Hando anaanzisha kipindi vizuri na tunapenda kusikiliza inapofika wakati wa magazeti huyu kilaza anayesoma magazeti anakuja na kama kuna habari ya kuhusu chadema anaisoma kwa madharau wazi wazi kabisa!sauti yake inaonyesha naye yupo kwenye dhiki kama sisi sasa sielewi kwa nini alete madharau kwa chadema walio amua kuleta mabadiliko,,ovyo kabisa!
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    tatizo lako ni wewe kuwa bado unasikiliza hii radio, lakini tatizo zaidi ni kuwa hakuna option ya kusikiliza radio maana hata hiyo BBC (Sky FM) kwenye 101.4 mhz haipatikani vizuri siku hizi. taabu kweli kweli
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    namshangaa sana jamaa anavyotazama upande mmoja,kweli tuna kazi
     
  4. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huyo atakuwa Paul james (PJ). Jamani kwani hamjui Clouds FM ni Radio Uhuru ya pili?
    Mbwa ukimjua jina lake wala hakusumbui
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio walijua hilo leo, Polee...
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi hata huyo G. Hando,simkubali kabisa! Ana jokes ziisizokuwa na kichwa wala mkia! Anaforce ucheshi kwenye kipindi,wakati si asili yake..
    Yeye alikuwa msoma magazeti kwenye PB ya akina Mango na Kipanya. Alifit vizuri.

    Sikatai kwamba ana ufahamu,ila analazimisha character isiyokuwa yake kwenye kipindi..!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sikilizeni MAGIC FM WAKUU walau jamaa wapo fair kidogo! acheneni na hayo mazuzu!
     
  8. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hawa na ndugu zao Channel Ten, huwa hawasomi magazeti pendwa ya JUMATANO! Sababu ni nini?
    Hata hivyo kuna TETESI nimezisikia kuwa muda si muda MAGI FM, itamilikiwa na CHAMA! Kama kuna mwenye data atujuze!
     
  9. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Jamani bado mko na wafu fm..great thinkers your not serious
     
  10. b

    benedict ceaser Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanatuchefua hasa paul james anaonekana ni gamba kwelikweli!linatumiwa sana!
     
  11. Pilimi

    Pilimi Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Na hasa anapoanza kusoma magazeti utamsikia gazeti kongwe la uhuru,then habari leo la serikali haya mengine anapita juu juu tu.Ni kweli wanaweza kuwa redio uhuru no 2,hata jahazi siku hizi hakuna kitu na hasa baada ya kuondoka Gadner.Hiyo redio magamba siku hizi.
     
  12. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe malalamiko yote haya ni juu ya Chadema? Wtf is the Chadema anyway? Mnalalamikia ulaji wa Josephine?
     
  13. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    asanteni kwa taarifa leo ndo nimepata uhakika kuwa hawa jamaa ni magamba . redio RFa inajitahidi sana jaribuni kuisikiliza
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Radio zangu za kusikiliza ni hizi
    Magic FM 92.9 kuanzia saa 12;00-09.00 akina Orest Kawau, Mary Edward na Meshack Nzowa+ Kibwana Dachi
    RFA 98.6 kuanzia saa 12;30-07.00 uchambuzi wa magazeti Faraji Magoha, Mary Mwakalinga na wengineo
    EA Radio 87.8 Kuanzia saa 09.00-13.00 akina Zembwela na Michael Baruti
    Times FM 100.5 kuanzia saa 14.00-16.00 akina Bi. Hindu, Dida
     
  15. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Yeah wakati wa Fina Mango na Kipanya alikuwa anawakilisha vizuri sana kama mtu mwenye mawazo mbadala. Siku hizi amekuwa na mambo ya kitoto sana!
     
  16. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Umewahi kuwasikia siku za karibuni wakisoma mwanahalisi? eti vichwa vya habari vikiwa chadema utamsikia PJ oooh mimi mambo ya siasa siyataki halafu anarukia gazeti kongwe! Kwa arusha sikiliza CAPITAL FM wako poa sana. nadhani ni 102.5

     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    let me b hnst jaman....nawapenda awa watu ila kinachoboa ni icho....



    1.hawapo rational kwenye magazet yao
    2.hawajui habari ipi waipe uzito wa kuidadavua
    3.wana mlengo wa KI CCM...dzain wpo kwenye payrol ya mtu fulani km si lowaaaaaaaaaaaaaaa basi yule naniiinanniiii mwulizen hando atawajuza
    4.jicho la ng'ombe lina utata kdg kuna mada nyngne jamaa anazdadavua bila kupata details au kujua kitu kwa undani
    au anamchamba mtu ambapo ukitazama kwa undani utasema uyu ana ugomvi naye personaly....yaani ahh km katumwa kumchamba mtu au kumkandamiza mtu basi hatumii akili katika kuchafua watu.mtu .chama au groupla watu....

    5.na yule mswanglish ahhh ndo anaboa kabsaaaaaaaaaaaaa...mamaaaaaa wa VILEVILE.....:peep:
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mabadiliko ya chadema tumeyaona, yameanzia makao makuu, Josephine katengeneza software ya mahesabu, kafukuza watu kazi, analipa posho ya hausigeli. Kwi kwi kwi teh teh teh! hayo si mageuzi madogo.
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    usimlaumu PJ...yeye anatumwa tu kusoma jaman lakin hana mandate ya kuchagua asome lipi...mwachen pj wala hana kosa......:scared:
     
  20. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    bora brother utafute another radio, ata radio Maria tu.
     
Loading...