Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa anayemtukana kikwete hapa posta mpya...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mla Mbivu, Sep 28, 2011.

  1. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu kuna jamaa kwa muda mrefu kweli amekuwa akimwaga matusi kwa j.k kwa style ya kuhubiri, utasikia kikwete kichaa, kikwete ni joka, kikwete mpumbavu, hili joka mungu ataliondoa.
    Kwa wanaopita posta mpya kuanzia saa 11 jioni watakuwa wanamfahamu huyu jamaa.

    WANAOMFAHAMU HUYU JAMAA KITAMBO WANASEMA KIPINDI CHA NYUMA ALIKUWA HAPO HAPO POSTA, LAKINI AKIMUANDAMA SHEHE YAHYA NA KUMSEMA ILE MBAYA.SASA BAADA YA YAHYA KUFA NDO KAANZA KUMSHAMBULIA KIKWETE.

    UPDATE:
    Watu wengi wanadhani namzungumzia yule mzee anayepiga ngoma.
    Wala sio yule, anayemtukana J.K ni mwingine, na ni kijana kabsaaaa.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Ametumwa huyo kupima upepo!!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Acha ayaseme yaliyoko moyoni mwake!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Atakuwa padre huyo...
     
  5. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli
     
  6. D

    Doulos Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Acha ayaseme ingawaje nashauri yachukuliwe kama maoni yake binafsi na si ya watanzania wote
     
  7. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo..!!

    embu endeleza ka research kako ka kusikiliza Kila anayeongea anasemaje.. embu nipe taarifa eti kuna mtu anamsema baby wangu huko??
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona wapo wengi wenye matusi lakini wanakosa pa kuyatolea!
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uliwahi kuona mapadre wanatukana?
     
  10. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    USALAMA WA TAIFA HUYO..! Neng'eneka unaswe..!!!
     
  11. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Akija mwita25,rejao, riz 1, etc. Utasikia katumwa na chadema. Ngoja utaona.
     
  12. D

    Doulos Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Kikwete bado ni raisi wetu, zao la maamuzi yetu watanzania, tuache kuwa vigeugeu!
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mwita25 hajalipwa hela zake za mwezi uliopita,amegoma kuingia jf
     
  14. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhhhh


     
  15. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Inapendeza na kufariji kama wahubiri wa neno la Mungu wanaungana nasi, Mzee wa Upako alisha tuhubiria yake.
    Asante mhubiri wa Posta Mpya.
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    mi ninacho mpendea ni utalaam wake wa kupiga ngoma.nenda pale ijumaa jioni kuanzia saa 11.usafiri ukiwa mgumu huwa ananiliwaza kwa utalaam wake wa kupiga ngoma.furrrruuuu...burdan.mia
     
  17. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zao la uchakachuaji wa kura
     
  18. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa huyo ni miezi mi3 ana2kana 2.
     
  19. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unachezaga au unatoa mimacho tuu??
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    jamaa anayasema yalio moyoni mwake.
     
Loading...