Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa ananizingua au kweli?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by wiseboy, Feb 10, 2012.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    jamani tupo mtaani, mambo magumu na tulisha zoea, jamaa angu tulie maliza nae chuo ni mtani sana sasa kanipigia cm eti wizara ya mifugo na uvuvi imetema majina ya waajiliwa na eti jina langu lipo kwenye gazeti la leo la dailynews, je ni kweli au ananizingua, je kuna m2 anaweza kuweka link hapa, thanks wakubwa
     
  2. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa si utafutute hilo daily news kama upo mjini au mwambie mtu unayemjua akuchekie, shida ipo wap?
     
  3. a

    ammablaze Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha mbwembwe kama hauna access ya gazeti piga hizi namba jamaa anafanya kazi huko +255222122976
     
  4. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa sisi tutajuaje....kha!!
     
  5. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa rahisi sana kama ungesema hata jina ili kama kuna mtu ana hilo gazet achek jina lako chapchap.
     
  6. j

    joa Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taja jina tukuchekia kweye daly news na la lini?
     
Loading...