Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa analea mtoto wangu akizan ni wake:

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dadio, Mar 21, 2012.

  1. D

    Dadio JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Niltokea kufanya field maeneo ya zanzibar miez kama 6 imepta now. Nilkaa pale kwa mda wa miezi miwwil. Tulpendana na dada mmoja. Lakn nlmwambia ukwel kuwa nina mpenz wangu arusha. Tulikubaliana kuwa na uhusiano kwa kpnd hcho cha miez mitatu na ntakaporud arusha kila mtu na mambo yake. Kweli nilmalza fld, lakn kabla cjaondoka tayar alshakuwa mjamzto. Alkubali kulea. Lakn naondoka tu kapata mwanaume tena kamweka ndan na soon wakafunga ndoa. Jamaa anajua ni ya kwake na akalea mpaka mtoto kazaliwa. Mama ndo anajua ukweli. Nastaki kuulza kuhofu kuvunja ndoa takatifu. Shida ni mtoto wangu baadaye.changien kwa ustaarabu wana jf:.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Unajuaje na wewe kama ile mimba ni yako?
    Na unaelewa kama yule mwanamke alikuwa anawachanganya wewe na huyu aliyemuoa?
    Je unajuaje wewe ndo ulikuwa unammiliki peke yako?
    Je huyu mwanamke ulimkuta bikra?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hehehehe....

    Mwambie bana, kuwa wajinga ndio waliwao. Kama anajidanganya ni mwanae atume hela za matumizi eti:mimba::mimba:
     
  4. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umekipata ulicho kitafuta, sasa utata mtupu haya kajaribu kukomboa huyo mtoto uone shughuli yake
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wanawake wa siku hizi wajanja sana, wanatumia kigezo cha mimba kujipatia mahitaji yao muhimu kwa kigezo alisha tembea nae sasa jamaa apande Boat akamcheck huyo mtoto atashangaa kuona hafanani na mama wala baba wala wajomba zake huyu jamaa unacheza na wadada wa .com wewe
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hvi mimba ni miezi mingapi? Ebu cheki mathematics hapo
    mr maths
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hahaha toka atoke zenji jamaa ni miezi 6 now kasema hapo juu sijui mwanamke kazaa njiti
     
  8. k

    kiparah JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Da! Huyu jamaa ni muongo aisee! Eti Mimba hadi kazaa, miezi sita??????? Labda alianza kummega kabla hajaonana naye!!!!
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkuu tulia vuta punzi kisha uandike thread yako upya bila kudanganya kitu. Hii hapa umeikosea, jitahidi uongo wako ufanane na ukweli.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Anajipanga kwa edit uongo uwe ukweli
     
  11. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Je ukipanda Mnazi au Mchungwa kwenye shamba la mtu halafu baada ya muda ikaanza kutoa matunda utaweza kwenda kuvuna na kudai eti wewe ndie uliyepanda? Utaeleweka?
     
  12. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160

    may be bado unausingizi!!! au unahang'over za jana, huwezi kutuletea habari za kufikirika tuuu ilimradi ionekane kweli, pamoja na hapo story yako inaonekana ya uongo mtupu, eti ndani ya miezi mitatu bint kapata mtu mwingine then kamuweka ndani na kaoa...duuu haya bwana
     
  13. D

    Dadio JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndyo alikuwa bikra ndo maana naamini. Alikuwa na miaka kama 19 hv by then.
     
  14. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe huna haja ya kuuliza wala kuomba ushauri..

    Kama ulithubutu kumsaliti mchumba wako,hata huyo mtoto lazima nikushangae unavyomuulizia.. Na huyo mwanamke alizaa mtoto wake,si wako.. We hoja yako ni mbegu ulizomwaga..?
    Ubaba si mbegu tu... Nyie ndiyo mnaotuangusha wanaume tunaonekana si waaminifu..
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Hata mimi "ananchekesha"- Yuko wapi Faiza Foxy? siku hizi simuoni na msemo wake huo!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Inategemea umeipata kipindi gani:
    Masika au kiangazi?
    Mchana au usiku

    Pia inategemea na mazingira ilipopatikana
    Gesti au Hotelini au home
    Kitandani au sakafuni

    Pia inategemea na kitoa mimba husika
    Kibamia au Mshobobo

    Na hali ya kitoa mimba
    Kimetahiriwa au govinda

    Ukipiga mahesabu hapo utapata jibu mathematically.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndani ya miezi sita mmekutana, mkapendana, mkapeana mimba, dada akaolewa, mimba ikakua, mtoto akazaliwa na sasa analelewa na jamaa?
     
  18. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Jamaa anapractice Ushigongo. Labda kwenye post nyingine atatoka vizuri zaidi.
     
  19. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuu au unaandika movie
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Ndiyo...
     
Loading...