Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa analalamika kutongozwa na njemba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Simba Mkali, Aug 14, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kuna mshika mmoja analalamika kutongozwa na wanaume mwenzake, kisa cha yote ni mke wake. mke wa jamaa alienda sokoni na kukutana na mwanaume aliyemtongoza na kisha kumuomba namba ya cm mwanamke akakubali ila akadanganya jina na kutoa namba ya mumewe na kumwambia jamaa nipigie baadaye kwa kuwa sasa hivi haina chaji.
    Kila akitongozwa na wanaume mwanamke huyo anafanya hivyohivyo jamaa amenilalamikia kuwa afanye nini kwa kuwa sasa imekuwa too much, jamaa wanapiga kumtongoza na wengine wanakuwa wakali wakisikia sauti ya kiume na wanamwambia " Acha kupokea simu za watu mpe mwenye simu yake." eti afanyeje?
     
  2. f

    fahad clay Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekutokea nini?pole!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Amwambie mke wake aache kutoa namba yake, kama kuliwa anaweza kuliwa tu na siku akiliwa hatajua aache kumzuga kwamba ni mwaminifu sana.
     
  4. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sasa too much kila kitu kitakuwa kimenitokea mimi. tatizo la JF watu wengine huwa na majibu ya kucopy & kupest ili tu waonekane wamechangia mada.
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,137
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    the lady is taking an alibi!jamaa atajiona yes mke wangu muaminifu!
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakubaliana na wewe anajitia usafi ambao hana, mwanamke asiyetaka kutongozwa hawezi kutongozwa, Ipo sura ya 'no-nonsense' akiweka hata kama ulikuwa umekuja kwa nia hiyo utajikuta unaulizia dada samahani eti sasa hivi saa ngapi! huyu hana neno kabisa anamzuga mume wake tu
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    akubali tu
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Amkomesha huyo wife wake hana ulazima wa kutoa namba anaweza kukataa bila ya kutafuta headache nyengine
     
  9. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha mkuu yani msaliti mchizi wake.
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Akutane nae live ili atiwe jambajamba huyo mtongozaji
     
  11. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nahisi hii ishu imemtokea mtoa mada!
     
  12. J

    Jots Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi kabisa,mama anaonyesha Kuwa na yeye anatongozwa hivyo punguza umalaya mtaani,huwezi jua huenda rafiki yako anamademu kibao muulize vizuri
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Amkanye mkewe na hiyo tabia maana nahisi kama ni hujuma vile! Kutongozwa atongozwe yeye iweje namba ya simu atoe ya mumewe? Si angebuni namba yoyote tu kichwani aitoe? Hivi ni lazima kila mwanamke anayetongozwa anatakiwa kutoa namba ya simu? :sleepy:
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wameishiwa mawazo.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwani huyo mwanamke ni lazima kuwa anatoa namba ,hawezi kukataa?
     
  16. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ana show love kwa husband

     
  17. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana. Tatizo la dada zetu wa kusini Mtwara hawajui kukataa. Hivyo ndiyo kajitahidi.
     
  18. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sishangai kusikia hivyo.
     
Loading...