Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa anaenda Kusaga Mahindi, kumbe hii mambo bado ipo Bongo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 13, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,067
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hii mbona kawaida sana jombaa? Kwa mjini ni ngumu kuona hii coz mnanunua kila kitu madukani, mpaka teabags za uji..
     
  3. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Safi! Hapa ni Kwetu Tukuyu nini?
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    anaenda kusaga kimea apike kyindi
     
  5. a

    adolay JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Mkuu sio kwetu loya - tabora vijijin, maana ccm imekufisadi sanaaaa....!!!
     
  6. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hii kaka ipo sana saaana tu!
     
  7. a

    adolay JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Hapana nitakata rufaa sio tukuyu, tumefisadiwa sana Lutona na Loya, ccm bana - halafu wanasema maisha bora kwa kila mmoja wetu! Anamaisha bora huyo jamaa au bora maisha?
     
  8. a

    adolay JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Tena kule viti ni magogo ya miti, milango ni mabanzi ambayo mbao zake zinaibwa na mafisadi, sis kule mifugo na wanadam tunachaingia maji ya kunywa aisee! Maisha magum ni noma.
     
Loading...