Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa amechoka au ni uzee tuu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Nov 16, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mremasms.JPG
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uzee na ugonjwa
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani ni wale wa Jumuiya ya EA ya zamani au?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ugonjwa gani mkuu?
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kanyesha
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Gonjwa gani hilo?
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Baulizie bakongomani
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naskia afya yake ndicho kilikuwa kigezo cha kupata kura nyingi ili apate hela ya kujitibia!
     
  9. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Alikuwa anasumbuliwa na kisukari
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    SUKARI mbaya mkuu, usiombe. Inamaana hapo jogoo ndo kwisha kazi yake.
    Watu wa Vunjo wamempa ubunge kama pension yake kwa kuwatumikia kipindi cha nyuma.
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Wakati wa kampeni aliomba wasimuumbue...
     
  12. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu CCM B, anasumbuliwa na vyoote, uzee na ugonjwa, ubunge kapewa kwa heshma ya lala salama, na huko mjengoni itakuwa na kuuchapa usingizi weeee!! jioni kwenda kujirusha na vimwana zipu haifanyikazi, jamani usiombe. "EPUKA SANA VITU VYA SUKARI" say no to SUGAR
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ?????
     
  14. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama ni kweli basi sio mbaya sana , mzee wa watu apate matibabu kuliko walioingia mjengoni kwa dhumuni la kutaka kuvimbisha matumbo yao tu. Kama haujamuona siku nyingi unaweza kukataa kama ndio yeye.
     
  15. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndo unamaanisha "kakooko ka Sida":nono::yield::bowl::tape:
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Nani kasema vitu vya sukari vinasababisha kisukari???? Mh!:nono::nono:
     
  17. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ngoja apate VX na aanze kupokea posho za ubunge atabadilika na kunawiri unaweza ukampotea.
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siamini kama ile ndoto yake ya kuwa rais wa inji hii bado anayo.
     
  19. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo naona alisha achana nayo kitambo, ndo maana aliamua kurudi jimboni.
     
  20. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Point!
     
Loading...