Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa aliyetaka kujirusha kutoka ghorofa ya 8 ktk hotel ya hyatt regency (ex-kilimanjaro)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Igangilonga, Oct 26, 2011.

  1. I

    Igangilonga Senior Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Magic FM walitangaza tetesi kuwa kuna mtu alikuwepo ghorofa ya 8 katika hotel ya Hyatt Regency (ex-Kilimanjaro) na alikuwa anataka kujirusha iwapo hataonana na kuongea na IGP Mwema in person. Kuna anaejua kilichoendelea baada ya hapo? Kama alifanikiwa kumpata IGP au alijirusha au.......?
     
Loading...