Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa ajikuta akivunja yai na mama yake mzazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hengo, Jul 31, 2011.

  1. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wakubwa.kuna rafiki yangu mkaazi wa hapa kibaha anaishi na mama yake mzazi,baba yake mzazi alitangulia mbele za haki miaka 10 iliyopita.Jamaa ni kiwembe kuliko na mpiga maji kama mamba,amekuwa akigonganisha mademu kila kukicha.Tabia hii imekuwa kivutio kwa baadhi ya wanawake kwani hupenda kumtenga kwa kile wanachodai kuwa ni mtaalamu wa kusakata majambozi na kudesign mikunjo eti ndo maana mademu wanamshobokea na kumganda.Siku za karibu lijimama limoja amelipa vitu likanogewa likawe linamtangaza kila kona ya mji hadi mama yake mzazi akazipata taarifa hzo.Siku chache zilizopita alipiga maji akiwa na lijimama lile alipoenda kulala likamtoroka maana alikuwa chakali sana.Mara mama yake mzazi akaingia chumbani kwa jamaa na kujisogezea kitu polepole, jamaa ilipopungua pombe alianza kusukuma mashine kama kawaida yake mara akagundua anashughulika na mama yake mzazi,ndipo akatuliza boli ila mama yake alimtaka waendelee kwamba anahitaji na watatunza siri.Sasa jamaa anahaha namna ya kuishi ktk hali ile na mama yake. Anaomba ushauri afanya je?Ushauri wenu tafadhali wanajamvi.
     
  2. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    umetunga acha upuuzi
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mwambie anywe sumu tu.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hahahahaaa! Jamaa katunga stori nzuri kweli, very interesting!
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kaazi kwelikweli.
     
  6. T

    The Priest JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haya watoto wazuri,hadithi yetu ndio imeishia hapo..
     
  7. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani siyo hadithi,tusaidieni kajana mwenzetu
    <br />
    <br />
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,473
    Likes Received: 9,222
    Trophy Points: 280
    Na huyo "jamaa" alikuja kukuhadithia wewe ili umpe ushauri? au ni wewe mwenyewe?
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    usikose toleo lijalo
     
  10. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  11. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa ubaya aibu. Tabia yake ya uzinzi imemtokea puani! Ila na huyo mama nae, si angetafuta mwanamme mwingine hata huko nje jamani....!
     
  13. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii story inaonyesha wazi kuwa ni uzushi!ungeeleweka kama ungesema kafumaniwa labda na hao mademu zake anampiga mama yake!kidoooogo tungeamini amini!kuongopa ni fani za watu ndugu.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vipi hadithi yako imefika sehemu ya ngapi ya ngapi,ya 5 au 10?
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    ndo hapo sasa au ndo hangover za fiesta nini...
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Ah jamaa ana vyeti si mchezo, atakuwa na digiriii ya D.O huyu.
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ume2nga hadithi nzuri!
     
  18. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii ni hadithi ya kufikirika
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaha ni yeye mwenyewe huyu anazuga tuu. Yaani unataka kurudi ulipotoka duh kamanda una laana kweli wewe!!
     
  20. GABOO

    GABOO Senior Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utakoma umeduu na mama yako
     
Loading...