Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa afa gafla baada ya kutoka kuangalia mpira!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Apr 25, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Tupo hapa kinondoni hospital tunasubiri polisi waje kuthibitisha! Amekufa baada ya kuingia ndani ya gari lake na dereva ni demu wake!

    Nawasilisha
     
  2. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,103
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Ni muhtasari au habari kamili?
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee....!!!
     
  4. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mmh!!!
     
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    King Kong mbona mpira bado droo kwa aggregate 3-3 mpaka ulipo-post saa 5.08 usiku huyo mwanamke asilete ya Lulu waluutizamia mpira Guest?
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Unajuwa kwamba hii habari yako haikidhi viwango vya JF? hivi hapa kila mtu akisema awe analeta thread holela kama hizi patatosha kweli?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    mpira gani? Wa barca
     
  8. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Mtaje au tueleze namba za gari, au mwonekano wa marehemu.....kuna watu hadi muda huu hawajarudi home ati.....
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yanga na Mtoni Mtongani
     
  10. M

    Mboerap Senior Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani siku hizi polisi ndo wanaosibitisha kifo au madaktari? Sipati maudhui ya hii taarifa
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bila shaka alikuwa mshabiki wa Real Madrid

    Hebu fuatilia vema kwn labda hajafa bado na isije ikawa unamzushia tu!
    Yasije yakawa yale yule mchezaji F. Muamba wa club ya Bolton ya London majuzi.


    Ila kama itakuwa ni kweli basi ninasema Rest In Peace Kamanda!
     
  12. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kama kafa siku zake mola alizompangia tayari
     
  13. networker

    networker JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tetesi za kinondoni zinadai alikuwa aki angalia mpira mwaulanga sports centre akajiskia vibaya .hiyo ni mida karibia na half tym ya gemu ya jana ya madrid bada ya half tym watu wakanza kulia. njee ya hospitali kulikuwa na gari aina ya raum nyeupe.labda ndio ya marehemu i dnt know.info hii ni tetesi tu sijui kama ni kweli
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    rip madridista fan..
     
Loading...