Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jama wataalamu wa madish na chanel mnisaidieni!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Mar 18, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nipo mbeya natumia ungo aina ya gulf star na decoder ni mediacom kuna fundi alikuwa ananirekebishia channel cha ajabu zimekubali channel za ipp tu itv eatv na capital pamoja na mozambique kwa mbali ila tbc, star , chanel ten na zingine zimegoma je nifanyeje nipate kupata tbc, star na nyingine. Nawasilisha!
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ingiza freg hizi 3891v4445tbc 3885v4900startv 3906v2849chten 3780v1666imantv zikigoma jaribu 4090v3680 ikigoma na hii basi risiva yako au lnbf kimoja wapo kitakua kinaitilafu
     
  3. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama umeingiza freq imeshindikana inaweza kuwa ni orientation ya dish - aidha hapo2 lilipo kupandisha juu au chini au kulizungusha. mtafute huyu atakusaidia: 0766939347
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Dish ni zaizi gani Futi 6 au 8?
     
  5. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ni dish la futi 6.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nunua la futi 8
     
  7. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hapo hapo uliposhika ITV legeza scrow ya LNB turn right LNB yako kidogo halafu kaza srew tazama TBC imeingia kama bado zungusha tena LNB yako kidogo halafu angalia imeingia kama bado zungusha tena mpaka itaingia TBC na SterTV yani usiishushe chini LNB wala usiipandishe juu unatakiwa uizungushe tu ili iwe nusu horizonto na nusu iwe vertical ziwe nusu kwa nusu
     
  8. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah! mwanangu 6ft siku hizi inasumbua.
     
  9. gkiwango

    gkiwango Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Fuata ushauri huu ikishindikana itabidi uamue moja kupata channel za vertical 2 au horizontal 2
     
Loading...