Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jama TCRA wamefikia wapi kusimika mitambo yao na vipi ving'amuzi bei gani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Sep 6, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa mara ya mwisho niliwaskia wanasema wanasimika mitambo kwa kila mkoa hiv wamefikia wap na kwa wale waliokwishanunua vin'gamuzi bei gani jama mi nipo iringa.
     
  2. m

    markj JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Wako busy na kuingiza mitambo ya sms tu hapa
     
  3. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    G spanner, the last time, kwa mujibu wa matanagazo na mitandao yao,

    -Startimes wako kwenye offer until 15 Oktoba, 39,000.
    -Zuku ni 92,000 + installations.

    ngoja wadau wa TING wakitokea watatuambia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hv kwan huko tayar imefka... Coz maeneo ya makambako wanapata startimes but wanatumia mitambo ya mbeyaaa!
     
  5. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hebu niambie vizuri kuhusu zuku ina chanells gani na muonekano wake na vitu vinavyofanania na hivyo
    samahani kwa usumbufu wakuu
     
  6. K

    King'amuzi 2015 Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zuku ipo powa kwa muonekano hata sauti,inapatikana kupitia satelite dish hivyo unaweza kuipata hata ukiwa interior.
     
  7. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hapana nilisikia tangu mda kuwa wanaanza kukamilisha dar kisha wanaanza sambaa had leo sijajua nimejaribu kutembelea website yao ya TCRA naona hamna direct infomation kila ukifungua heading wanataka udownload mh huduma zao sijui vp?
     
  8. m

    mwitu JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    si mikoani tunapata kebo full superspot 3 nk
     
Loading...